Noodles za konjac za oat za ubora wa juu na noodles za fettuccine konjac shirataki kwa ajili ya kupunguza uzito | Ketoslim Mo
• Nyuzinyuzi nyingi
Kwa karibu hakuna kalori (kalori 8 kwa gramu 200 kwa wastani),Tambi za konjac za shayirizimetengenezwa naunga wa konjac,Mzizi wake hutengenezwa kuwa unga na kisha hutengenezwa kuwa tambi zenye upana tofauti. Zina kalori chache sana, gramu 270 kwa kila pakiti, ambayo ni saizi ya mtu mmoja, na zinajaza kwa sababu zina nyuzinyuzi nyingi za shayiri. Tofauti na mimitambi za papo hapo, inachukua dakika 3-5 kupika na ni rahisi kula
Kifungashio cha tambi za konjac zenye ubora wa hali ya juu zisizo na gluteni na Spaghetti ya Papo Hapo yenye mistari iliyo wazi ya konjac oat fettuccine
Maelezo ya Bidhaa
| Jina la bidhaa: | Konjac Oat Fettuccine-Ketoslim Mo |
| Uzito halisi wa tambi: | 270g |
| Kiambato Kikuu: | Unga wa KonjacMaji |
| Kiwango cha Mafuta (%): | 0 |
| Vipengele: | isiyo na gluteni/mafuta/sukari, wanga kidogo/nyuzi nyingi |
| Kazi: | kupunguza uzito, kupunguza sukari kwenye damu,tambi za lishe |
| Uthibitisho: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Ufungashaji: | Mfuko, Sanduku, Kifurushi, Kifurushi Kimoja, Kifurushi cha Vuta |
| Huduma Yetu: | 1. Usambazaji wa kituo kimoja nchini China2. Uzoefu wa zaidi ya miaka 103. OEM & ODM & OBM inapatikana4. Sampuli za bure5. Kiwango cha chini cha MOQ |
Taarifa za lishe
| Nishati: | 8Kcal |
| Protini: | 0g |
| Mafuta: | 0 g |
| Wanga: | 0g |
| Sodiamu: | 0mg |
Kwa nini utuchague?
Ketoslim mo Co., Ltd. ni mtengenezaji wa chakula cha konjac chenye vifaa vya upimaji vilivyo na vifaa vya kutosha na nguvu kubwa ya kiufundi. Kwa aina mbalimbali, ubora mzuri, bei nzuri na miundo maridadi, bidhaa zetu hutumika sana katika tasnia ya chakula na viwanda vingine.
• Sampuli za bure
• MOQ ya Chini
• Ufungashaji maalum
• Uwezo wa Utafiti na Maendeleo
• Bidhaa bunifu yenye ubora wa hali ya juu
• Huduma 1-1
• Uwasilishaji wa saa 24
• Uzoefu wa sekta ya miaka 10+;
• Eneo la kupanda zaidi ya mraba 6000;
• Tani 5000+ za uzalishaji wa kila mwaka;
• Wafanyakazi zaidi ya 100;
• Nchi 40+ za kuuza nje.
Je, ninaweza kula tambi za konjac kila siku?
Konjac glucomannan, chakula kina nyuzinyuzi nyingi zinazoyeyuka kwenye maji, kina kazi nyingi, ukurasa wangu wa mbele wa duka na habari imeanzisha chakula cha konjac, uundaji wa vyakula vya konjac gel vyenye ladha, crispy na kuburudisha, ni bora kwa bidhaa za urembo, lakini haipendekezwi kula kila siku, lazima iwe na mazoezi ya usawa kuliko maji mengi.
Kwa nini tambi za konjac zimepigwa marufuku?
Tambi za Konjac zina nyuzinyuzi mara mbili zaidi ya pasta ya kawaida. Glucomannan yake ya nyuzinyuzi, ambayo ni nyuzinyuzi ya mizizi ya konjac, husababisha tumbo kuvimba na kusababisha hisia ya kushiba. Hutumika kama kiambato cha kuongeza unene katika vyakula fulani. Nchini Australia, ilipigwa marufuku kama nyongeza mwaka wa 1986 kwa sababu ya uwezekano wake wa kuwa hatari ya kusongwa na kuziba tumbo.
Je, tambi za konjac zina kalori 0?
Tambi za konjac ambazo hazina kalori karibu (kwa wastani kalori 8 kwa kila gramu 200) hutengenezwa kutokana na mzizi wa mmea wa konjac (konnyaku), ambao hutengenezwa kuwa unga kabla ya kubadilishwa kuwa tambi zenye upana tofauti. Zina kalori chache sana, lakini bado zinashiba, kwa sababu zina nyuzinyuzi nyingi sana.



