Ya jumla Zero Carb 0 Fat Konjak Konnyaku Snack Jelly
Nunua jeli bora isiyo na kalori kwa bei ya chini kabisa?
Umefika mahali sahihi! Global Search ni jukwaa bora la mtandaoni kwa chapa na wauzaji kutangaza bidhaa zao na kwa wateja kununua bidhaa zao. Kwa aina mbalimbali za bidhaa katika mamia ya kategoria, ni mahali pazuri pa kupata chochote unachohitaji.
Tunafanya kazi na maelfu ya chapa zinazoongoza na wauzaji wanaoaminika ili kukuletea uteuzi mpana wa bidhaa.Ketoslim Mo, utaona maduka rasmi na wauzaji wengine wengi huru wakiuzaBidhaa halisi 100%,mmoja mmoja akitoa bidhaa na huduma zinazokidhi mahitaji ya kila mteja. Linapokuja suala la kununua jeli isiyo na kalori, hakika huna chaguo. Furahia akiba nzuri, punguzo na thamani bora unaponunua jeli isiyo na kaloriketoslim Mokwa bei na ubora.
Jeli yako ya Kalori itawasilishwa moja kwa moja mlangoni pako, popote ulipo, na itahakikishwa kurudishwa bila usumbufu. Kuhakikisha ubora wa bidhaa na kuridhika kwa wateja ndio kipaumbele chetu cha juu. Angalia aina mbalimbali za jeli zenye kalori 0 na uweke oda yako sasa!
Ikiwa unatafuta bei nafuu au ya hali ya juu Jeli ya kalori 0y, bila shaka unaweza kuipata hapa! Konnyaku inaweza kutumika katika ladha mbili tofauti: pichi na zabibu. Rarua kwenye mstari wa nukta juu ya mfuko mdogo, extrusion inaweza kuliwa moja kwa moja, usijali kuhusu kula jeli ili kujifanya aibu sana, ufunguo ni kalori 0 zenye nyuzinyuzi nyingi, watu wanaopunguza uzito usikose!
Ya jumla Zero Carb 0 Fat Konjak Konnyaku Snack Jelly
Maelezo ya Bidhaa
| Jina la bidhaa: | Jeli ya Konjac |
| Uzito halisi wa tambi: | 300g |
| Kiambato Kikuu: | Unga wa KonjacMaji |
| Kiwango cha Mafuta (%): | 0 |
| Vipengele: | isiyo na gluteni/mafuta/sukari, wanga kidogo/nyuzi nyingi |
| Kazi: | kupunguza uzito, kupunguza sukari kwenye damu, tambi za lishe |
| Uthibitisho: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Ufungashaji: | Mfuko, Sanduku, Kifurushi, Kifurushi Kimoja, Kifurushi cha Vuta |
| Huduma Yetu: | 1. Usambazaji wa kituo kimoja nchini China2. Uzoefu wa zaidi ya miaka 10 3. OEM & ODM & OBM inapatikana 4. Sampuli za bure 5. Kiwango cha chini cha MOQ |
Taarifa za lishe
| Nishati: | 0Kcal |
| Protini: | 0g |
| Mafuta: | 0 g |
| Wanga: | 4.5g |
| Sukari | 0g |
| Sodiamu: | 0mg |
Unaweza Pia Kupenda:
Mbadala Bora wa Mlo--Vyakula Vyenye Lishe Bora





