Konjac Fiber Noodles Uchina Watengenezaji noodles za soya keto丨Ketoslim Mo
Kuhusu bidhaa hii
Noodles za nyuzi za Konjac nichakula cha keto, chakula cha wagonjwa wa kisukari, imetengenezwa kwa mzizi wa konjac, mbadala wa tambi zenye afya, Soyatambi za konjaczimetengenezwa kwa unga halisi wa konjac pamoja na unga wa soya. Viungo vikuu ni unga wa konjac na unga wa soya, kwa hivyo rangi ni ya manjano bila kuongeza rangi yoyote. Chakula chetu kinazalishwa kulingana na mahitaji ya chakula baada ya kupimwa na kuthibitishwa, kwa hivyo unaweza kuwa na uhakika wa kukila. Noodles za nyuzinyuzi za konjac zinajulikana katika zaidi ya nchi 40, kama chakula chenye afya, inaweza kutengeneza mapishi bora ya ubunifu ilimbogaau watu wanaotaka kubadilisha njia zao za kula.
JINSI YA KUTUMIA/KUTUMIA:
1. Chuja maji yatambi za shiratakikisha suuza kwa muda mfupi na maji baridi na uweke kando.
2. Pasha sufuria kwa mafuta ya kupikia. Ongeza sehemu nyeupe ya kitunguu kijani, kitunguu saumu, na tangawizi. Kaanga kwa takriban dakika 1.
3. Ongeza kabichi iliyokatwakatwa na kaanga kwa takriban dakika 2. Mimina kikombe 1/4 cha maji ya moto na upike zaidi ili kabichi ikauke. Ongeza karoti kisha kaanga kwa sekunde 30 zingine.
4. Ongeza kamba na kaanga hadi kamba iwe nyekundu.
5. Ongezatambi za shiratakiMimina viungo na kaanga ili kuchanganya kila kitu. Furahia mlo wako.
Maelezo ya Bidhaa
| Jina la bidhaa: | Tambi ya soya ya Konjac -Ketoslim Mo |
| Uzito halisi wa tambi: | 270g |
| Kiambato Kikuu: | Unga wa Konjac, Maji, nguvu ya soya |
| Kiwango cha Mafuta (%): | 0 |
| Vipengele: | gluteni/mafuta/haina sukari, wanga kidogo/ |
| Kazi: | kupunguza uzito, kupunguza sukari kwenye damu,tambi za lishe |
| Uthibitisho: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Ufungashaji: | Mfuko, Sanduku, Kifurushi, Kifurushi Kimoja, Kifurushi cha Vuta |
| Huduma Yetu: | 1. Usambazaji wa kituo kimoja nchini China2. Uzoefu wa zaidi ya miaka 103. OEM & ODM & OBM inapatikana4. Sampuli za bure5. MOQ ya Chini |
Taarifa za lishe
| Nishati: | 53KJ |
| Protini: | 0g |
| Mafuta: | 0 g |
| Wanga: | 3.7g |
| Sodiamu: | 0 mg |
Pata maelezo zaidi kuhusu bidhaa za Ketoslim Mo
Ketoslim mo Co., Ltd. ni mtengenezaji wa chakula cha konjac chenye vifaa vya upimaji vilivyo na vifaa vya kutosha na nguvu kubwa ya kiufundi. Kwa aina mbalimbali, ubora mzuri, bei nzuri na miundo maridadi, bidhaa zetu hutumika sana katika tasnia ya chakula na viwanda vingine.
Faida zetu:
• Uzoefu wa sekta ya miaka 10+;
• Eneo la kupanda zaidi ya mraba 6000;
• Tani 5000+ za uzalishaji wa kila mwaka;
• Wafanyakazi zaidi ya 100;
• Nchi 40+ za kuuza nje.
Je, tambi za konjac zinafaa kwako?
Bila shaka, tambi za konjac haziwezi tu kupunguza uzito wako, kupunguza sukari kwenye damu, lakini pia kupunguza kuvimbiwa kwa kusafisha utumbo. Ukitaka kuwa na afya njema, lishe bora na mazoezi ni muhimu sana.
Kwa nini tambi za konjac zimepigwa marufuku?
Noodles za Konjac zina nyuzinyuzi mara mbili zaidi ya pasta ya kawaida. Noodles zake za nyuzinyuzi, ambazo ni nyuzinyuzi za mizizi ya konjac, husababisha tumbo kuvimba na kusababisha hisia ya kushiba. Hutumika kama kiambato cha kuongeza unene katika vyakula fulani. Ingawa inaruhusiwa katika noodles nchini Australia, ilipigwa marufuku kama nyongeza mwaka wa 1986 kwa sababu ya uwezekano wake wa kuwa hatari ya kusongwa na kuziba tumbo.
Je, tambi za konjac zina nyuzinyuzi?
Noodles za Konjac zina kiwango cha juu cha nyuzinyuzi. Zikitengenezwa kwa kutumia mboga zingine, kama vile noodles za maboga, viungo vyake ni unga wa maboga na unga wa konjac. Nyuzinyuzi za lishe husaidia kudumisha utendaji wa kawaida wa utumbo wa mwili wa binadamu na ni dutu yenye nguvu kidogo. Vyakula vya kawaida vyenye nyuzinyuzi nyingi ni konjac;





