Wali wa Konjac uliopikwa awali wenye nyuzinyuzi nyingi | 0 mchele wenye sukari, kalori chache | Ketoslim Mo
Kuhusu bidhaa
Ketoslim MoNyuzinyuzi Nzito Zilizopikwa AwaliWali wa Konjacni chakula chenye nyuzinyuzi nyingi na mafuta kidogo. Kimetengenezwa kutoka kwa konjac ya kawaida na kina nyuzinyuzi nyingi za lishe, ambazo huimarisha afya ya utumbo na kudhibiti viwango vya sukari kwenye damu. Ni bora kwa wale wanaojali kuhusu lishe.
Kuhusu bidhaa
1. MAFUTA YA CHINI:Imepikwa tayari kwa nyuzinyuzi nyingiwali wa konjacni chakula chenye mafuta kidogo. Kina mafuta kidogo ikilinganishwa na wali wa kawaida au vyakula vingine vikuu, ambavyo husaidia kudhibiti ulaji wa kalori. Ni chaguo bora kwa watu ambao wana wasiwasi kuhusu uzito kupita kiasi na mafuta kupita kiasi.
2. NYINGI ZAIDI YA CHAKULA CHA NYUMBANI:Imepikwa tayari kwa nyuzinyuzi nyingiwali wa konjacina utajiri wa nyuzinyuzi katika lishe. Nyuzinyuzi katika lishe ni muhimu kwa afya ya utumbo, kukuza haja kubwa, kuzuia kuvimbiwa na kusaidia kudhibiti hamu ya kula. Kuchagua nyuzinyuzi nyingiwali wa konjacKama chakula kikuu, inaweza kuongeza ulaji wako wa nyuzinyuzi kwenye lishe na kuboresha utendaji kazi wa utumbo wako.
3. HAINA GLUTENI:Imepikwa tayari kwa nyuzinyuzi nyingiWali wa Konjacni chakula kisicho na gluteni kwa watu wenye unyeti wa gluteni au wazimu wa gluteni. Gluteni ni protini inayopatikana katika nafaka nyingi, lakini inaweza kusababisha athari zisizofurahi au zisizofaa kwa baadhi ya watu. Kwa kuchagua kisicho na gluteni.wali wa konjac, unaweza kufurahia chakula kitamu huku ukiepuka matatizo yanayohusiana na gluteni.
Taarifa za Lishe
| Mambo ya Lishe | |
| Huduma 2 kwa kila chombo | |
| Ukubwa wa sehemu ya kutolea | Kifurushi 1/2 (gramu 100) |
| Kiasi kwa kila huduma: | 334 |
| Kalori | |
| Thamani ya Kila Siku | |
| Jumla ya Mafuta 0.6g | 1% |
| Mafuta Yaliyojaa 0g | 0% |
| Mafuta ya Trans 0g | |
| Jumla ya Wanga 72g | 24% |
| Protini 5.1g | 9% |
| Nyuzinyuzi za Lishe 8.1g | 32% |
| Jumla ya Sukari 0g | |
| Jumuisha 0g ya Sukari Iliyoongezwa | 0% |
| Sodiamu 0g | 0% |
| Sio chanzo kikubwa cha kalori kutoka kwa mafuta, mafuta yaliyojaa, mafuta ya trans, kolesteroli, sukari, vitamini A, vitamini D, kalsiamu na chuma. | |
| *Asilimia ya Thamani za Kila Siku inategemea lishe ya kalori 2,000. | |
Maelezo ya Bidhaa
| Jina la bidhaa: | Wali wa Konjac Uliopikwa Tayari na Nyuzinyuzi Nyingi |
| Kiambato Kikuu: | Mchele,unga wa konjak, wanga mwingi wa mahindi ya amylose (sugu) |
| Vipengele: | Haina Gluteni/Mafuta ya Chini/Nyama Nyingi/Haina Sodiamu |
| Kazi: | Kupunguza Uzito, Kupunguza Sukari Damu, Kubadilisha Mlo wa Mboga |
| Uthibitisho: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, USDA, FDA |
| Uzito halisi: | 80-120g (inaweza kubinafsishwa) |
| Nyuzinyuzi za lishe: | 8.1g |
| Yaliyomo ya Mafuta: | 0.6g |
| Muda wa Kudumu: | Miezi 12 |
| Ufungashaji: | Mfuko, Sanduku, Kifurushi, Kifurushi Kimoja, Kifurushi cha Vuta |
| Huduma Yetu: | 1. Ugavi wa kituo kimoja |
| 2. Uzoefu wa zaidi ya miaka 10 | |
| 3. OEM ODM OBM inapatikana | |
| 4. Sampuli za bure | |
| 5. MOQ Ndogo |
Picha ya Maelezo
Matukio Yanayotumika
Kiwanda






