Wali wa Kabohaidreti ya Chini, Wali wa Lulu Nyeupe ya Konjac | Ketoslim Mo
Kuhusu bidhaa
Viungo vikuu vyamchele wa konjac luluni: mzizi wa konjac na maji; kiungo kikuu cha konjac ni glucomannan, ambayo ni aina ya nyuzinyuzi za lishe ambazo zina manufaa kwa mwili wa binadamu. Baada ya kuingia matumboni, itachukua maji na kuvimba ili kutoa hisia ya kushiba, na hivyo kupunguza ulaji; pili, Pia ina athari ya kuboresha mazingira ya matumbo, kuharakisha mgando wa utumbo na kuboresha kuvimbiwa. Wakati huo huo, mchele wa konjac hauna sukari, kalori chache, nawanga kidogoInaweza kuchukua nafasi ya mchele wa kawaida na kununuaKetoslim Mokonjac yamchele wa luluili kufanya lishe yako iwe na afya njema.
Maelezo ya Bidhaa
| Jina la bidhaa: | Mchele wa Konjac lulu-Ketoslim Mo |
| Uzito halisi wa tambi: | 270g |
| Kiambato Kikuu: | Unga wa Konjac, Maji |
| Kiwango cha Mafuta (%): | 0 |
| Vipengele: | gluteni/mafuta/haina sukari/kabohaidreti kidogo |
| Kazi: | kupunguza uzito, kupunguza sukari kwenye damu, tambi za lishe |
| Uthibitisho: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Ufungashaji: | Mfuko, Sanduku, Kifurushi, Kifurushi Kimoja, Kifurushi cha Vuta |
| Huduma Yetu: | 1. Usambazaji wa kituo kimoja nchini China2. Uzoefu wa zaidi ya miaka 10 3. OEM & ODM & OBM inapatikana 4. Sampuli za bure 5. Kiwango cha chini cha MOQ |
Taarifa za lishe
| Nishati: | 125KJ |
| Protini: | 0g |
| Mafuta: | 0 g |
| Wanga: | 6.4g |
| Sodiamu: | 12mg |
Thamani ya Lishe
Mbadala Bora wa Mlo--Vyakula Vyenye Lishe Bora
Husaidia katika kupunguza uzito
Kalori ya chini
Chanzo kizuri cha nyuzinyuzi kwenye lishe
Nyuzinyuzi za lishe zinazoyeyuka
Punguza kiwango cha juu cha kolesteroli
Rafiki kwa Keto
Haijaongezeka sukari mwilini
Je, unajua ni mchele gani wenye kiwango cha chini cha wanga?
| Hatua ya 1 | Usichokijua ni kwamba mchele wa porini pia ni chanzo kizuri cha virutubisho vingine kadhaa, ikiwa ni pamoja na zinki, vitamini B6, na asidi ya foliki. Mchele wa porini una kiwango cha chini cha wanga kuliko aina nyingine za mchele, ukiwa na gramu 32 za wanga halisi kwa kila kikombe cha mchele uliopikwa (gramu 164). |
| Hatua ya 2 | Inayofuata ni mchele unaotengenezwa na konjac, kwa sababu konjac yenyewe ni mazao yenye hidrati kidogo ya wanga, chakula kinachohusiana na konjac kinachozalishwa nayo, kalori pia ni ndogo sana, zaidi huna haja ya kuwa na wasiwasi kuhusu tatizo la kiwango cha sukari kwenye damu. |
Pata maelezo zaidi kuhusu bidhaa za Ketoslim Mo
mchele wa konjac ni nini?
Mchele bandia wa Konjac umetengenezwa kwa unga laini wa Konjac na unga mdogo wenye teknolojia ya kipekee. Umbo lake linafanana na mchele wa asili, ladha laini na tamu, laini, unaweza kupikwa kwa uhuru nyuzinyuzi ghafi zenye joto la chini mchele mpya bandia.
Ni mchele gani ulio na wanga kidogo zaidi?
Vyakula vyenye wanga kidogo ni wali, ngano, mahindi, shayiri na vyakula vingine, basi kalori ya chini kabisa ni mchele wa Konjac, nyuzinyuzi nyingi na kalori za chini, huku konjac ikiwa imetengenezwa kwa mchele wa shayiri, pamoja na uji wa mchele, uji wa mtama wa kupikia, uji wa mchele, au uji wa unga, kalori zao ikilinganishwa na mchele, ni za chini sana, pia ni chaguo zuri.
Kuna tofauti gani kati ya mchele wa konjac na mchele wa lulu wa konjac?
Mchele wa Konjac na mchele wa lulu wa konjac ni sawa, kwa unga laini wa Konjac, unga mdogo kama nyenzo kuu, iliyotengenezwa kwa mchakato wa kipekee, yenye nyuzinyuzi nyingi, maji ya kaboni kidogo na joto la chini, tofauti yao hasa iko katika umbo si sawa, mchele wa Konjac ni mchele mrefu wa nafaka, na mchele wa lulu ni wa mviringo. Hakuna tofauti katika ladha, mchele wa Konjac unaweza kuongezwa kwenye viungo vingine ili kutengeneza ladha zingine za mchele.



