Wali wa Shirataki wenye nyuzinyuzi za shayiri | Mtengenezaji wa Wali wa KETO Konjac | Ketoslim Mo
Wali wa Konjac OatsViungo vikuu ni konjac (yenye wingi waglukomani) na nyuzinyuzi za shayiri, ambazo zina nyuzinyuzi nyingi za lishe. Hakuna mafuta, hakuna wanga, hakuna sukari, ni 9Kcal pekee kwa kila pakiti.Wali wa Konjacpia inajulikana kamaMchele wa ShiratakiIkiwa una wasiwasi kuhusu lishe zenye kalori kidogo, wanga kidogo au zisizo na gluteni, haimaanishi kwamba huwezi kufurahia sahani tamu za wali. Wali wa oatmeal wa Konjac, ambao hauna ladha maalum, unamaanisha kwamba unaweza Mchanganyiko wa nasibu hautaathiri mchanganyiko wa viungo.
Ketoslim Moinalenga kuwa muuzaji wa jumla wachakula cha konjacUnaweza kununua bidhaa kutoka kwa kampuni yetu kisha kuzisambaza. Uwezo wa soko la chakula cha konjac ni mkubwa. Pia tutatoa uzoefu mzuri wa mauzo ili uweze kushiriki katika mabadiliko ya chakula cha konjac.
Taarifa za lishe
| Nishati: | 37kJ |
| Protini: | 0g |
| Mafuta: | 0g |
| Wanga: | 0g |
| Sodiamu: | 2mg |
Lebo za Bidhaa
| Jina la bidhaa: | Wali wa lulu wa Oat Konjac |
| Uzito halisi wa tambi: | 270g |
| Kiambato Kikuu: | Maji,Unga wa Konjac |
| Kiwango cha Mafuta (%): | 0 |
| Vipengele: | Haina gluteni/Haina mafuta mengi/haina nyuzinyuzi nyingi |
| Kazi: | kupunguza uzito, kupunguza sukari kwenye damu,tambi za lishe |
| Uthibitisho: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Ufungashaji: | Mfuko, Sanduku, Kifurushi, Kifurushi Kimoja, Kifurushi cha Vuta |
| Huduma Yetu: | 1. Usambazaji wa kituo kimoja China2. Uzoefu wa zaidi ya miaka 10 3. OEM & ODM & OBM inapatikana 4. Sampuli za bure 5. Kiwango cha chini cha MOQ |
Watu pia huuliza
Kwa watu wengi, ni salama, inahitaji kuangalia maelekezo kwa makini.
Kama vile kupunguza uzito, kupunguza shinikizo la damu, na kuongeza ulaji wa nyuzinyuzi unaohitajika na mwili.
Mchele wa Miracle ni mchele wa shirataki unaotengenezwa kwa unga wa mmea wa Konnyaku Imo (konjac).
Haina ladha na inatafuna.
Vitu zaidi vya kuchunguza
Ketoslim mo Co., Ltd. ni mtengenezaji wa chakula cha konjac chenye vifaa vya upimaji vilivyo na vifaa vya kutosha na nguvu kubwa ya kiufundi. Kwa aina mbalimbali, ubora mzuri, bei nzuri na miundo maridadi, bidhaa zetu hutumika sana katika tasnia ya chakula na viwanda vingine. Faida zetu: • Uzoefu wa sekta ya miaka 10+; • Eneo la kupanda zaidi ya mraba 6000; • Tani 5000+ za uzalishaji wa kila mwaka; • Wafanyakazi zaidi ya 100; • Nchi 40+ za kuuza nje.
Kwa nini mizizi ya konjac imepigwa marufuku nchini Australia?
Ingawa bidhaa hiyo imekusudiwa kuliwa kwa kufinya chombo taratibu, mtumiaji anaweza kunyonya bidhaa hiyo kwa nguvu ya kutosha kuiingiza kwenye trachea bila kukusudia. Kwa sababu ya hatari hii, Umoja wa Ulaya na Australia zilipiga marufuku jeli ya matunda ya Konjac.
Mchele wa shayiri ya konjac una wanga ngapi?
Ina gramu 3 za wanga jumla, kalori 10, na gramu 0 za wanga halisi.
Je, ladha ya oatmeal ya konjac inafananaje?
Unapoiandaa na kuipika vizuri, uji wa shayiri hauna ladha. Mchele una umbile la chemchemko kama jeli. Kama ilivyoelezwa, harufu ya samaki hutokana na mchanganyiko wa maji kwenye kifurushi, kwa hivyo unapaswa suuza mchele kulingana na maelekezo, kisha kaanga mchele kwenye sufuria kavu bila mafuta ili kuondoa maji kabisa kabla ya kuongeza viungo.





