Noodles za konjac zilizokaushwa Noodles za mchicha zenye afya zilizokadiriwa kuwa bora Konjac| Ketoslim Mo
Kuhusu bidhaa hii
Kavutambi za konjacpia huitwaTambi za Shirataki or Tambi za miujizaKonyaku (pia inajulikana kama konjac au konnyaku) ni chakula cha kitamaduni cha Kijapani na kimetengenezwa kutokana na mboga za mizizi ya Konyaku. Hupandwa hasa Kusini-mashariki, Uchina na Japani. Ni mbadala wa wanga unaofaa na wenye afya, wenye kalori chache,isiyo na glutenina mlaji mboga/mboga. Inachukua ladha hizo kutoka kwa chakula kilichopikwa nayo, na kuifanya iwe na ladha tamu. Zaidi ya hayo, tambi za konjac zilizokaushwa ni rafiki kwa keto nachakula cha kisukari, jambo linaloifanya iwe mbadala wa mlo wenye afya zaidi kwao. Na kwa sababu ya nyuzinyuzi mumunyifu, watu watahisi mwisho kamili wa kula kidogo. Chaguo bora kwa kupunguza uzito.
Lebo za bidhaa
| Jina la bidhaa: | Noodles za konjac zilizokaushwa |
| Uzito halisi wa tambi: | 100g |
| Kiambato Kikuu: | Unga wa Konjac, Unga wa Maharagwe ya Soya Kijani, Maji |
| Kiwango cha Mafuta (%): | 2% |
| Vipengele: | isiyo na gluteni, mafuta kidogo/ |
| Kazi: | kupunguza uzito, kupunguza sukari kwenye damu, tambi za lishe |
| Uthibitisho: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Ufungashaji: | Mfuko, Sanduku, Kifurushi, Kifurushi Kimoja, Kifurushi cha Vuta |
| Huduma Yetu: | 1. Usambazaji wa kituo kimoja nchini China2. Uzoefu wa zaidi ya miaka 103. OEM & ODM & OBM inapatikana4. Sampuli za bure5. Kiwango cha chini cha MOQ |
Jinsi ya Kutumia/Kutumia
1. Chemsha maji kwenye sufuria na weka tambi kavu ya konjac ndani yake.
2. Fungua tambi na uichemshe kwa takriban dakika 5.
3. Chuja vizuri kisha ongeza michuzi au viungo vyovyote, furahia mlo wako!
Taarifa za lishe
| Nishati: | 369Kcal |
| Protini: | 14.9g |
| Mafuta: | 0.9g |
| Wanga: | 74g |
| Sodiamu: | 18mg |
Pata maelezo zaidi kuhusu bidhaa za Ketoslim Mo
Ketoslim mo Co., Ltd. ni mtengenezaji wa chakula cha konjac chenye vifaa vya upimaji vilivyo na vifaa vya kutosha na nguvu kubwa ya kiufundi. Kwa aina mbalimbali, ubora mzuri, bei nzuri na miundo maridadi, bidhaa zetu hutumika sana katika tasnia ya chakula na viwanda vingine.
Faida zetu:
• Uzoefu wa sekta ya miaka 10+;
• Eneo la kupanda zaidi ya mraba 6000;
• Tani 5000+ za uzalishaji wa kila mwaka;
• Wafanyakazi zaidi ya 100;
• Nchi 40+ za kuuza nje.
Konjac kavu ni nini?
Pakiti ya konjac nyeupe kavu. Tambi ndefu ni tambi za kitamaduni zilizotengenezwa kwa konjac, ambazo kwa kawaida huuzwa mbichi kwenye mfuko uliojaa maji. Hata hivyo, bidhaa hii bunifu hasa hukaushwa na kubanwa na mashine hadi umbo la duara, lenye umbo la mviringo, ambalo hurahisisha kuhifadhi na kupika.
Je, unaweza kupata tambi kavu za shirataki?
Hazina ladha nzuri sana, kwa hivyo hufanya kazi vizuri na viungo na michuzi mingi tofauti. Tambi za kawaida za konjac huwa "zenye unyevu" na "zimekauka", na pia huja katika vifurushi tofauti, kama vile mifuko, masanduku, masanduku ya foili ya alumini, n.k.
Ninawezaje kupika tambi za konjac zilizokaushwa?
Weka tambi kavu kwenye bakuli, mimina kwenye maji yanayochemka na loweka kwa dakika 10. Tambi kavu zitakuwa laini polepole. Chemsha maji kwenye sufuria, ongeza tambi, pika kwa dakika 10, ongeza viungo, viungo na sahani za kando, kisha chukua na ule.
Je, tambi za konjac zinafaa kwako?
Bila shaka, tambi za konjac haziwezi tu kupunguza uzito wako, kupunguza sukari kwenye damu, lakini pia kupunguza kuvimbiwa kwa kusafisha utumbo. Ukitaka kuwa na afya njema, lishe bora na mazoezi ni muhimu sana.




