tambi za pasta zenye kalori ya chini丨Ketoslim Mo Gluten noodles za karoti bila malipo
Pasta yenye kalori chachevifundo vya pua vilitengenezwa awali kutokana namzizi wa konjac, ambayo imejaa nyuzinyuzi za lishe, mafuta sifuri na wanga sifuri, chaguo la busara kwa njia ya kupunguza uzito, umbo lake ni kama la kitamadunivermicelli(tambina tunaongeza unga wa mboga wa karoti, ikiwa unapenda ladha ya karoti, hii inaweza kukufaa vyema,tambi za konjacHazina ladha, chakula hiki cha mboga kinaweza kuwa kitamu zaidi, kupikia pia ni rahisi na rahisi, na unaweza kuongeza viungo au mchuzi wowote ili kutengeneza mapishi yako maalum,. Kwa sababu ya nyuzinyuzi nyingi za lishe, utahisi njaa baada ya muda mrefu, faida zake ni zaidi ya hii, hakuna wanga ni nzuri kwakisukari, hisi tambi tamu bila kuwa na wasiwasi kuhusu chochote, jaribu tambi yetu ya konjac na ukubali maisha yenye afya sasa!
Maelezo ya Bidhaa
| Jina la bidhaa: | tambi za konjac-Ketoslim Mo |
| Uzito halisi wa tambi: | 270g |
| Kiambato Kikuu: | Unga wa Konjac, Maji, Poda ya karoti |
| Muda wa matumizi: | Miezi 12 |
| Vipengele: | isiyo na gluteni/mafuta/sukari, wanga kidogo |
| Kazi: | kupunguza uzito, kupunguza sukari kwenye damu, tambi za lishe |
| Uthibitisho: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Ufungashaji: | Mfuko, Sanduku, Kifurushi, Kifurushi Kimoja, Kifurushi cha Vuta |
| Huduma Yetu: | 1. Usambazaji wa kituo kimoja nchini China2. Uzoefu wa zaidi ya miaka 103. OEM & ODM & OBM inapatikana4. Sampuli za bure5. Kiwango cha chini cha MOQ |
Taarifa za lishe
| Nishati: | 21kJ |
| Sukari: | 0g |
| Mafuta: | 0g |
| Wanga: | 1.2g |
| Sodiamu: | 7mg |
JINSI YA KUTUMIA/KUTUMIA:
1. Chemsha sufuria kubwa ya maji yenye chumvi kidogo. Ongeza pasta na upike kwa dakika 8 hadi 10 au hadi iive kabisa; ichuje.
2. Wakati huo huo, kwenye sufuria ndogo juu ya moto wa wastani, yeyusha kijiko 1 cha siagi. Ongeza kitunguu saumu na upike kwa sekunde 30 hadi 60 au hadi kitunguu saumu kianze kugeuka rangi ya dhahabu.
3. Katika bakuli ndogo, changanya iliki, basil, marjoram, thyme, kijiko 1 kikubwa cha siagi, chumvi na pilipili nyeusi iliyosagwa na kitunguu saumu kilichopikwa; changanya vizuri. Mimina pasta na pakua.
Unaweza pia kupenda
Unaweza kuuliza
Ketoslim mo Co., Ltd. ni mtengenezaji wa chakula cha konjac chenye vifaa vya upimaji vilivyo na vifaa vya kutosha na nguvu kubwa ya kiufundi. Kwa aina mbalimbali, ubora mzuri, bei nzuri na miundo maridadi, bidhaa zetu hutumika sana katika tasnia ya chakula na viwanda vingine.
Faida zetu:
• Uzoefu wa sekta ya miaka 10+;
• Eneo la kupanda zaidi ya mraba 6000;
• Tani 5000+ za uzalishaji wa kila mwaka;
• Wafanyakazi zaidi ya 100;
• Nchi 40+ za kuuza nje.
Je, tambi za konjac ni mbaya kwako?
Hapana, imetengenezwa kutokana na nyuzinyuzi zinazoyeyuka majini, ambazo husaidia kupunguza uzito.
Kwa nini mizizi ya konjac imepigwa marufuku nchini Australia?
Ingawa bidhaa hiyo imekusudiwa kuliwa kwa kufinya chombo taratibu, mtumiaji anaweza kunyonya bidhaa hiyo kwa nguvu ya kutosha kuiingiza kwenye trachea bila kukusudia. Kwa sababu ya hatari hii, Umoja wa Ulaya na Australia zilipiga marufuku jeli ya matunda ya Konjac.
Je, tambi za konjac zinaweza kukufanya uwe mgonjwa?
Hapana, imetengenezwa kwa mzizi wa konjac, ambao ni aina ya mmea wa asili, tambi za konjac zilizotengenezwa kwa kutumia tambi hazitakudhuru.
Je, tambi za konjac ni Keto?
Noodles za Konjac ni rafiki kwa keto. Zina maji 97% na nyuzinyuzi 3%. Nyuzinyuzi ni wanga, lakini hazina athari yoyote kwenye insulini.





