chakula cha noodles za konjac Konjac Shrimp Vegan Chakula | Ketoslim Mo
Kuna njia nyingi za kula: Kamba baridi, fungua kifurushi, oshachakulaKwanza, weka kwenye sufuria na upike kwa dakika 5, itoe, weka kwenye sahani za kando na viungo, njia ya pili ya kula: Mara tu baada ya kupikwa na kuondolewa, inaweza kukaangwa na nyama nyingine au sahani za kando, ambayo ni bora kwa chakula kinachofaa kwa walaji mboga.yeye
Maelezo ya Bidhaa
| Jina la bidhaa: | Chakula cha Mboga cha Konjac Uduvi-Ketoslim Mo |
| Uzito halisi wa tambi: | 270g |
| Kiambato Kikuu: | Unga wa KonjacMaji |
| Kiwango cha Mafuta (%): | 0 |
| Vipengele: | isiyo na gluteni/mafuta/sukari, wanga kidogo/nyuzinyuzi nyingi |
| Kazi: | kupunguza uzito, kupunguza sukari kwenye damu,tambi za lishe |
| Uthibitisho: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Ufungashaji: | Mfuko, Sanduku, Kifurushi, Kifurushi Kimoja, Kifurushi cha Vuta |
| Huduma Yetu: | 1. Usambazaji wa kituo kimoja nchini China2. Uzoefu wa zaidi ya miaka 103. OEM & ODM & OBM inapatikana4. Sampuli za bure5. Kiwango cha chini cha MOQ |
Taarifa za lishe
| Nishati: | 5Kcal |
| Protini: | 0g |
| Mafuta: | 0 g |
| Wanga: | 1.2g |
| Sodiamu: | 0mg |
Thamani ya Lishe
Mbadala Bora wa Mlo--Vyakula Vyenye Lishe Bora
Husaidia katika kupunguza uzito
Kalori ya chini
Chanzo kizuri cha nyuzinyuzi kwenye lishe
Nyuzinyuzi za lishe zinazoyeyuka
Punguza kiwango cha juu cha kolesteroli
Rafiki kwa Keto
Haijaongezeka sukari mwilini
Pata maelezo zaidi kuhusu bidhaa za Ketoslim Mo
Andika ujumbe wako hapa na ututumie





