Tambi za ngano nzima Ketoslim Mo Shirataki Tambi za kikaboni zilizokaushwa
Kuhusu bidhaa hii
Tambi za oat za Konjac ni aina moja yarafiki kwa keto vyakula vya konjac, pia huitwaTambi za Shirataki za shayiri or Tambi za shayiri za miujizaTofauti na mfululizo mwingine, tambi hizi za konjac oat huchanganywa na unga wa shayiri na unga wa konjac, na kuongeza nyuzinyuzi za shayiri kwenye mchanganyiko sio tu kwamba huongeza umbile la tambi ili kuiga tambi za mayai za kawaida lakini pia huongeza faida za lishe za tambi. Ndiyo maana zilijulikana kama "Tambi za MuujizaImetengenezwa kutokana na mmea wa konjac, unaokuzwa kusini mashariki mwa Asia, hasa China na Japani. Mmea huu umejaa nyuzinyuzi. Hufanya bidhaa zetu kuwa mbadala bora wa mlo kwa watu wanaopunguza uzito.
JINSI YA KUTUMIA/KUTUMIA
-
1. Kaanga kitunguu, mchuzi wa soya, mchuzi wa soya, na mafuta ya ufuta.
2. Weka mboga kwenye sufuria.
3. Ongeza tambi na uzikoroge vizuri.
4. Ongeza chumvi na uionjeshe.
Maelezo ya Bidhaa
| Jina la bidhaa: | tambi za konjac oat |
| Uzito halisi wa tambi: | 270g |
| Kiambato Kikuu: | Unga wa Konjac, Unga wa shayiri, Maji |
| Kiwango cha Mafuta (%): | 0 |
| Vipengele: | isiyo na gluteni/mafuta/sukari, wanga kidogo/nyuzi nyingi |
| Kazi: | kupunguza uzito, kupunguza sukari kwenye damu, tambi za lishe |
| Uthibitisho: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Ufungashaji: | Mfuko, Sanduku, Kifurushi, Kifurushi Kimoja, Kifurushi cha Vuta |
| Huduma Yetu: | 1. Usambazaji wa kituo kimoja nchini China2. Uzoefu wa zaidi ya miaka 103. OEM & ODM & OBM inapatikana4. Sampuli za bure5. Kiwango cha chini cha MOQ |
Taarifa za lishe
| Nishati: | 9Kcal |
| Protini: | 0g |
| Mafuta: | 0 g |
| Wanga: | 0g |
| Sodiamu: | 2mg |
Pata maelezo zaidi kuhusu bidhaa za Ketoslim Mo
Ketoslim mo Co., Ltd. ni mtengenezaji wa chakula cha konjac chenye vifaa vya upimaji vilivyo na vifaa vya kutosha na nguvu kubwa ya kiufundi. Kwa aina mbalimbali, ubora mzuri, bei nzuri na miundo maridadi, bidhaa zetu hutumika sana katika tasnia ya chakula na viwanda vingine.
Faida zetu:
• Uzoefu wa sekta ya miaka 10+;
• Eneo la kupanda zaidi ya mraba 6000;
• Tani 5000+ za uzalishaji wa kila mwaka;
• Wafanyakazi zaidi ya 100;
• Nchi 40+ za kuuza nje.
Swali: Je, tambi za konjac ni mbaya kwako?
Jibu: Hapana, ni salama kwako kula.
Swali: Kwa nini tambi za konjac zimepigwa marufuku?
Jibu: Imepigwa marufuku nchini Australia kutokana na hatari inayowezekana ya kusongwa.
Swali: Je, ni sawa kula tambi za konjac kila siku?
Jibu: Ndiyo lakini si mara kwa mara.




