tambi za konjac pasta nyembamba tambi za konjac za kikaboni za jumla | Ketoslim Mo
tambi nyembamba za konjacViungo vikuu ni unga wa konjac, ambao ni tofauti na tambi zingine za pasta fettuccine au ricerice katika umbo lake, lasagna ni tambarare, hiitambini mviringo, na bila shaka hii haiamuliwi na kama chakula ni kizuri au la, hakina Gluteni nyingi na kina nyuzinyuzi nyingi, kinapatikana katika kifurushi cha gramu 270, na unaweza kubinafsisha kifurushi cha nje unachotaka.
Jumla isiyo na gluteni konjac shirataki pasta yenye kalori ya chini Konjac Udon Tambi
Maelezo ya Bidhaa
| Jina la bidhaa: | Noodles za Konjac Udon-Ketoslim Mo |
| Uzito halisi wa tambi: | 270g |
| Kiambato Kikuu: | Unga wa Konjac, Maji |
| Kiwango cha Mafuta (%): | 0 |
| Vipengele: | isiyo na gluteni/mafuta/sukari, wanga kidogo/nyuzi nyingi |
| Kazi: | kupunguza uzito, kupunguza sukari kwenye damu, tambi za lishe |
| Uthibitisho: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Ufungashaji: | Mfuko, Sanduku, Kifurushi, Kifurushi Kimoja, Kifurushi cha Vuta |
| Huduma Yetu: | 1. Usambazaji wa kituo kimoja nchini China2. Uzoefu wa zaidi ya miaka 103. OEM & ODM & OBM inapatikana4. Sampuli za bure 5. Kiwango cha chini cha MOQ |
Taarifa za lishe
| Nishati: | 5Kcal |
| Protini: | 0g |
| Mafuta: | 0 g |
| Wanga: | 1.2g |
| Sodiamu: | 0mg |
Thamani ya Lishe
Mbadala Bora wa Mlo--Vyakula Vyenye Lishe Bora
Husaidia katika kupunguza uzito
Kalori ya chini
Chanzo kizuri cha nyuzinyuzi kwenye lishe
Nyuzinyuzi za lishe zinazoyeyuka
Punguza kiwango cha juu cha kolesteroli
Rafiki kwa Keto
Haijaongezeka sukari mwilini
Je, pasta nyembamba ni nzuri kwa afya?
| Hatua ya 1 | Kiwango cha wanga kinachoweza kuchachushwa katika konjac kwa kawaida ni kizuri kwa afya yako, lakini pia inaweza kuwa vigumu kusaga kwa baadhi ya watu wenye matatizo ya tumbo. Unapokula konjac, wanga hizi huchachushwa kwenye utumbo wako mkubwa, ambapo zinaweza kusababisha madhara mbalimbali ya utumbo. Lakini pia husafisha utumbo wako, na kutoa sumu na taka mwilini mwako. |
| Hatua ya 2 | Usijali kuhusu afya ya chakula hiki, kila kampuni ya chakula hupitia uchunguzi wa serikali ya mtaa, na pia ina vyeti vingi kama vile: HALAL na KOSHER/IFS/BRC/HACPPCE, usafirishaji nje utapita ukaguzi wa forodha. |
Pata Maelezo Zaidi Kuhusu Bidhaa za Ketoslim Mo
Je, tambi za konjac ni nzuri kwa kupunguza uzito?
Bila shaka, chakula cha jeli kinachoundwa na konjac glucomannan kina ladha kali na kuburudisha, ambacho ni chakula bora kwa watu wanaopenda urembo, siha na kupunguza uzito. Kula konjac kunaweza kusaidia mwili wa binadamu kupunguza uzito. Kwanza kabisa, konjac ina glucomannan, ambayo huvimba baada ya kuingia mwilini mwa binadamu, na kuwafanya watu wajisikie wameshiba, kupunguza hamu ya kula mwili wa binadamu, hivyo kupunguza ulaji wa chakula chenye kalori nyingi, ambacho kina athari fulani katika kupunguza uzito. Pili, konjac ina nyuzinyuzi nyingi za lishe, ambazo zinaweza kukuza mgando wa utumbo wa binadamu, kuharakisha haja kubwa ya binadamu, kufupisha muda wa chakula mwilini mwa binadamu, na kuwa na athari chanya katika kupunguza uzito. Kwa kuongezea, konjac pia ni aina ya chakula cha alkali ambacho ni kizuri kwa mwili. Ikiwa watu wenye asidi kali watakula konjac, dutu ya alkali katika konjac inaweza kuunganishwa na dutu ya asidi mwilini ili kukuza kimetaboliki ya binadamu na kuharakisha ulaji wa kalori, ambayo ina athari chanya katika kupunguza uzito wa mwili. Hata hivyo, ikumbukwe kwamba kwa sababu konjac ina kiasi fulani cha wanga, matumizi yake kupita kiasi ni rahisi kuongeza kiwango cha joto mwilini na kuwa na athari kinyume cha kupita kiasi, kwa hivyo tunahitaji kuwa macho. Ukitaka kupunguza uzito vizuri, unahitaji kuchanganya lishe na mazoezi ili uwe na afya njema.
Jinsi ya kula tambi za konjac?
Noodles za Konjac zinaweza kuchanganywa na tambi, baridi, tambi za supu, tambi za kukaanga, tayari kuliwa, zinaweza kuchanganywa na saladi ya kula: kulingana na ladha yako, zinaweza kuongeza aina mbalimbali za michuzi, aina mbalimbali za viungo, kutengeneza tambi mchanganyiko tamu. Chemsha ili kula: zinaweza kufanana na msingi wa supu mbalimbali, kuongeza sahani za kando, kuongeza tambi za konjac, tambi za supu zenye kalori kidogo, tamu na tayari kuliwa. Zilizokaangwa ili kula: Noodles za Konjac zinaweza kuburudisha, kuongeza viungo vinavyofaa, kukaanga kwa koroga, tambi za kukaanga zenye kalori kidogo zinaweza kufurahiwa.
Tambi za konjac zina ladha gani?
Ladha ya tambi za konjac haina ladha kama kitu kingine chochote. Kama pasta ya kawaida, hazina ladha yoyote, na zitachukua ladha ya mchuzi wowote unaotumia. Hata hivyo, usipoziandaa vizuri, tambi za konjac zinaweza kuwa na umbile la mpira au laini kidogo. Zimetumika kwa matumizi mengine mbalimbali, hasa kutengeneza milo yenye afya kwa madhumuni ya kupunguza uzito.




