Shirataki noodles vyakula vizima| Ketoslim Mo
Jinsi ya kula: (Ladha katika hatua tatu)
1. Miminatambi za konjackwenye bakuli.
2. Ongeza maji yanayochemka, funika na acha tambi zilowe kwa dakika 1;
3. Mimina maji yaliyochemshwa, mimina kwenye mfuko wa kuchanganya na koroga vizuri kabla ya kuhudumia.
Kumbuka:
1. Dutu zinazosababisha mzio: Tambi hizi za Shuang Shuang (Tambi za Konjac) vyenye bidhaa za soya na nafaka za gluteni;
2. Njia ya kuhifadhi: Hifadhi mahali pa baridi mbali na mwanga na haiwezi kugandishwa
3. Muda wa matumizi: miezi 12
Vidokezo: Ikiwa mfuko wa ndani utapatikana umeharibika au umepanuliwa au umepanuliwa, tafadhali usile. Unaweza kubadilishwa mahali pa ununuzi. Kiasi kidogo cha nyenzo nyeusi kwenye bidhaa ni sehemu ya Konjac, tafadhali uwe na uhakika.
Jedwali la taarifa za lishe kuhusu tambi za Konjac
Maelezo ya Bidhaa
Viungo vya tambi za Konjac: maji,Poda ya Konjac, mahindi ya unga, asidi ya citric
| Nishati: | 71KJ |
| Protini: | 0g |
| Mafuta: | 0g |
| Nyuzinyuzi za lishe | 4.2g |
| Sodiamu: | 0mg |
Karatasi ya taarifa za lishe kwa pakiti za mchuzi
● Viungo vya samaki aina ya crayfish: maji ya kunywa, mafuta ya soya, mchuzi wa maharagwe, mchuzi wa hoisin, sukari ya fuwele moja, viungo, pilipili hoho, chumvi inayoweza kuliwa, viungo vya kuku, glutamati ya monosodiamu, mchuzi wa oyster (ikiwa ni pamoja na rangi ya karameli), kitunguu, tangawizi, kitunguu saumu, dondoo la chachu aina ya ladha, pilipili hoho ya Sichuan, ladha na viungo vya chakula, nyukleotidi ya disodiamu, sukletidi ya disodiamu
Viungo vya kifurushi cha kuchanganya Dong Yin Gong: maji ya kunywa, mafuta ya mboga, supu nyeupe ya mifupa ya nguruwe yenye chumvi, unga wa nazi, galangal, citronella, n.k.
● Viungo vya kifurushi cha supu ya dhahabu ya nyama ya ng'ombe: figili iliyochachushwa, maji ya kunywa, mafuta ya mboga supu ya mifupa ya nguruwe, mchuzi wa pilipili, monosodium glutamate, pilipili kali iliyochachushwa (mboga zilizochachushwa), tangawizi iliyochachushwa (mboga zilizochachushwa), mboga zilizochachushwa (mboga zilizochachushwa), chumvi inayoliwa, n.k.
Ladha kali ya samaki aina ya crayfish
Tambi za Konjac Baridi
Vipimo: 225g/begi
Noodles za Konjac 200g (ngumu > 150g) + mchanganyiko wa samaki aina ya crawfish 25g
| Nishati: | 1525KJ |
| Protini: | 4.7g |
| Mafuta: | 31.2g |
| Wanga: | 17.1g |
| Nyuzinyuzi za lishe | 3985g |
| Sodiamu: | 6.1mg |
Ladha ya mtindo wa Thai Dong Yin Gong
Tambi za Konjac Baridi
Vipimo: 240g/begi
Uso wa Konjac 215g (imara > 170g)+ kifurushi cha kuchanganya cha Dong Yin Gong 25g
| Nishati: | 1314KJ |
| Protini: | 4.5g |
| Mafuta: | 24.3g |
| Wanga: | 19.9g |
| Sodiamu: | 6950mg |
Ladha ya supu ya dhahabu ya ng'ombe mzito
Tambi za Konjac Baridi
Vipimo: 240g/begi
Uso wa Konjac 215g (imara > 170g)+ Pakiti ya mafuta ya Supu ya Dhahabu ya Ng'ombe 25g
| Nishati: | 1010KJ |
| Protini: | 6g |
| Mafuta: | 20.6g |
| Wanga: | 8.6g |
| Sodiamu: | 6174mg |
Thamani ya Lishe
Mbadala Bora wa Mlo--Vyakula Vyenye Lishe Bora
Husaidia katika kupunguza uzito
Kalori ya chini
Chanzo kizuri cha nyuzinyuzi kwenye lishe
Nyuzinyuzi za lishe zinazoyeyuka
Punguza kiwango cha juu cha kolesteroli
Rafiki kwa Keto
Haijaongezeka sukari mwilini
Unaweza pia kupenda
Je, unaweza kukausha tambi za konjac?
Bora zaidi kama zimekaushwa, unaweza kuziweka kwa muda mrefu kwenye pantry. Lakini huwezi kuzila zimepitwa na wakati. Tamu ikiwa na mboga za kukaanga, mchuzi wa soya na vipande vya kuku/mboga.
Je, unaweza kupata tambi kavu za shirataki?
Hazina ladha nzuri sana, kwa hivyo hufanya kazi vizuri na viungo na michuzi mingi tofauti. Tambi za kawaida za konjac huwa "zenye unyevu" na "zimekauka", na pia huja katika vifurushi tofauti, kama vile mifuko, masanduku, masanduku ya foili ya alumini, n.k.
Ninawezaje kupika tambi za konjac zilizokaushwa?
Weka tambi kavu kwenye bakuli, mimina kwenye maji yanayochemka na loweka kwa dakika 10. Tambi kavu zitakuwa laini polepole. Chemsha maji kwenye sufuria, ongeza tambi, pika kwa dakika 10, ongeza viungo, viungo na sahani za kando, kisha chukua na ule.






