shirataki lasagna Vilivyobinafsishwa vya Konjac Noodles Baridi | Ketoslim Mo
Keto yenye wanga kidogolasagna ya shiratakiInaweza kutengenezwa katika tabaka elfu moja za panikiki, katikati ikiwa imefunikwa na mchuzi, ikiwa na mboga zilizo tayari kuliwa na nyama ya kukaanga Patty, kula kitamu sana, aina hii ya konjac iliyotengenezwa kwa lasagne,tambi za konjac za shiratakiKula hakutakuwa moto, mfuko una uzito wa gramu 270, ni uzito wa mtu 1. Inaweza kubinafsishwa, bila sampuli ya OEM/ODM.
Noodles za konjac zilizobinafsishwa 270g noodles za ngozi baridi na shirataiki safi ya chini ya kabohaidreti Konjac Noodles Baridi
Maelezo ya Bidhaa
| Jina la bidhaa: | konjac lasagna-Ketoslim Mo |
| Uzito halisi wa tambi: | 270g |
| Kiambato Kikuu: | Unga wa KonjacMaji |
| Kiwango cha Mafuta (%): | 0 |
| Vipengele: | gluteni/mafuta/isiyo na sukari,wanga kidogo/ |
| Kazi: | kupunguza uzito, kupunguza sukari kwenye damu,tambi za lishe |
| Uthibitisho: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Ufungashaji: | Mfuko, Sanduku, Kifurushi, Kifurushi Kimoja, Kifurushi cha Vuta |
| Huduma Yetu: | 1. Usambazaji wa kituo kimoja nchini China2. Uzoefu wa zaidi ya miaka 103. OEM & ODM & OBM inapatikana4. Sampuli za bure5. Kiwango cha chini cha MOQ |
Taarifa za lishe
| Nishati: | 5Kcal |
| Protini: | 0g |
| Mafuta: | 0 g |
| Wanga: | 1.2g |
| Sodiamu: | 0 mg |
Thamani ya Lishe
Mbadala Bora wa Mlo--Vyakula Vyenye Lishe Bora
Husaidia katika kupunguza uzito
Kalori ya chini
Chanzo kizuri cha nyuzinyuzi kwenye lishe
Nyuzinyuzi za lishe zinazoyeyuka
Punguza kiwango cha juu cha kolesteroli
Rafiki kwa Keto
Haijaongezeka sukari mwilini
Kichocheo cha Konjac Lasagne
Unaweza pia kupenda
Andika ujumbe wako hapa na ututumie




