dondoo la unga wa konjac kikaboni na unga wa glukomannan | Ketoslim Mo
Poda ya Konjacni aina ya nyuzinyuzi zinazoyeyuka katika lishe, ambazo zinafanana katika muundo na utendaji kazi wa pectini. Inajumuisha zaidi glukomannan, ambayo inaundwa na glukosi na vipande vidogo vya mannose. Hukua zaidi katika maeneo yenye joto kiasi ya Asia, kama vile Sichuan, Yunnan, Chongqing, n.k.
Poda ya konjac ni chakula asilia, kisicho na rangi na vihifadhi vyenye madhara kwa afya ya binadamu. Kijadi hutumika katika mapishi ya chakula, Kichinatofu ya konjacImetengenezwa kutokana na kiungo hiki na ina utajiri wa nyuzinyuzi na protini nyingi, lakini sasa inatumika kama njia mbadala ya kupunguza uzito. Inaweza pia kupunguza viwango vya sukari kwenye damu. Jukumu la kupunguza uzito.
Muonekano: unga mweupe
Njia ya kukausha: kukausha kwa kunyunyizia dawa na kukausha kwa kugandisha
Ladha: Ladha mpya ya konjac
Muda wa rafu: miezi 12
kiongeza chakula cha unga wa fizi wa konjac dondoo la unga wa glukomannan
Maelezo ya Bidhaa
| Jina la bidhaa: | unga wa konjak-Ketoslim Mo |
| Uzito halisi wa tambi: | Kilo 25 |
| Kiambato Kikuu: | Unga wa KonjacMaji |
| Kiwango cha Mafuta (%): | 0 |
| Vipengele: | gluteni/mafuta/isiyo na sukari, wanga kidogo/ |
| Kazi: | kupunguza uzito, kupunguza sukari kwenye damu,tambi za lishe |
| Uthibitisho: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Ufungashaji: | Mfuko, Sanduku, Kifurushi, Kifurushi Kimoja, Kifurushi cha Vuta |
| Huduma Yetu: | 1. Usambazaji wa kituo kimoja nchini China2. Uzoefu wa zaidi ya miaka 103. OEM & ODM & OBM inapatikana 4. Sampuli za bure 5. Kiwango cha chini cha MOQ |
Taarifa za lishe
| Nishati: | 680KJ |
| Sukari: | 0g |
| Mafuta: | 0 g |
| Wanga: | 0g |
| Sodiamu: | 50 mg |
Thamani ya Lishe
Mbadala Bora wa Mlo--Vyakula Vyenye Lishe Bora
Husaidia katika kupunguza uzito
Kalori ya chini
Chanzo kizuri cha nyuzinyuzi kwenye lishe
Nyuzinyuzi za lishe zinazoyeyuka
Punguza kiwango cha juu cha kolesteroli
Rafiki kwa Keto
Haijaongezeka sukari mwilini
Unga wa konjac wa kikaboni ni nini?
| Hatua ya 1 | Tambi za unga wa Konjac huja katika aina kadhaa na zimeumbwa kutoka kwa mzizi wa mmea wa konnyaku imo, ambao ni mmea unaofanana na viazi vikuu vya mwituni asilia ya Asia. Mzizi wa mmea una maji na nyuzinyuzi nyingi. Unga wa mboga kutoka kwa mmea huu unaitwa konjac flour. |
Pata Maelezo Zaidi Kuhusu Bidhaa za Ketoslim Mo
Maswali Yanayoulizwa Mara kwa Mara
Ni Wakati Gani wa Kusafirisha Noodles za Konjac kwa Haraka Zaidi?
Je, Kuna Noodles Zozote za Konjac Zilizothibitishwa na Halal?
Je, Unaweza Kutoa Taarifa Kuhusu Noodles za Konjac za Papo Hapo?
Ni Vyeti Vipi Vinavyohitajika kwa Usafirishaji wa Konjac hadi Mashariki ya Kati?
Ninaweza Kupata Wapi Noodles za Konnyaku za Ubora wa Juu na Mafuta Madogo?
Konjac ni nini hasa?
Neno au jina konjac linaweza kuwa halijulikani kwa baadhi ya watu, jambo ambalo linashangaza ikizingatiwa kuwa asili yake ni nchi za Asia. Konjac ni mmea unaopatikana nchini China na kote Mashariki na Kusini-mashariki mwa Asia, lakini kwa virutubisho vya lishe, tunda la konjac kwa kawaida hubadilishwa kuwa unga na kisha kusindikwa kuwa vyakula mbalimbali vya konjac kama vile tambi za konjac, wali wa konjac, tofu ya konjac, vitafunio vya konjac, n.k.
Konjac ni nadra sana Magharibi na haijulikani inafanya nini, isipokuwa kwa wauzaji ambao ni wataalamu katika kuuza unga huo, wanaweza kupatikana au kutopatikana katika eneo lako isipokuwa ununue mtandaoni.
Glumannan ni nini?
Unapotafuta virutubisho vilivyotengenezwa kwa konjac, ungefikiri vitaitwa "Poda ya konjac ya kikaboni." Glucomannan ni nyuzinyuzi inayopatikana katika konjac, na unga huo unadaiwa kuwa na faida mbalimbali za kiafya. Kwa hivyo, poda zinazotengenezwa kwa kutumia konjac huwekwa lebo na nyuzinyuzi zilizomo, si na mmea.



