konjac Oat Noodles Ketoslim Mo delicious Diabetes food shirataki pasta
Kuhusu bidhaa hii
Tambi za oat za Konjac ni aina moja yarafiki kwa keto vyakula vya konjac, pia huitwaTambi za Shirataki za shayiri or Tambi za shayiri za miujiza, tofauti na mfululizo mwingine, hiitambi za konjac oathuchanganywa na unga wa shayiri naunga wa konjac, kuongeza nyuzinyuzi za shayiri kwenye mchanganyiko sio tu kwamba huongeza umbile la tambi ili kuiga tambi za mayai za kawaida lakini pia huongeza faida za lishe za tambi. Ndiyo maana ilijulikana kama "Tambi za MuujizaImetengenezwa kutokana nammea wa konjac, inayokuzwa kusini mashariki mwa Asia, hasa China na Japani. Mmea huu umejaa nyuzinyuzi za lishe. Hufanya bidhaa zetu kuwa mbadala bora wa mlo kwa watu wanaopunguza uzito.
JINSI YA KUTUMIA/KUTUMIA
-
1. Kaanga kitunguu, mchuzi wa soya, mchuzi wa soya, na mafuta ya ufuta.
2. Weka mboga kwenye sufuria.
3. Ongeza tambi na uzikoroge vizuri.
4. Ongeza chumvi na uionjeshe.
Maelezo ya Bidhaa
| Jina la bidhaa: | tambi za konjac oat |
| Uzito halisi wa tambi: | 270g |
| Kiambato Kikuu: | Unga wa Konjac, Unga wa shayiri, Maji |
| Kiwango cha Mafuta (%): | 0 |
| Vipengele: | isiyo na gluteni/mafuta/sukari, wanga kidogo/ |
| Kazi: | kupunguza uzito, kupunguza sukari kwenye damu, tambi za lishe |
| Uthibitisho: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Ufungashaji: | Mfuko, Sanduku, Kifurushi, Kifurushi Kimoja, Kifurushi cha Vuta |
| Huduma Yetu: | 1. Usambazaji wa kituo kimoja nchini China2. Uzoefu wa zaidi ya miaka 10 3. OEM & ODM & OBM inapatikana 4. Sampuli za bure 5. Kiwango cha chini cha MOQ |
Taarifa za lishe
| Nishati: | 9Kcal |
| Protini: | 0g |
| Mafuta: | 0 g |
| Wanga: | 0g |
| Sodiamu: | 2mg |
Pata maelezo zaidi kuhusu bidhaa za Ketoslim Mo
Ketoslim mo Co., Ltd. ni mtengenezaji wa chakula cha konjac chenye vifaa vya upimaji vilivyo na vifaa vya kutosha na nguvu kubwa ya kiufundi. Kwa aina mbalimbali, ubora mzuri, bei nzuri na miundo maridadi, bidhaa zetu hutumika sana katika tasnia ya chakula na viwanda vingine.
Faida zetu:
• Uzoefu wa sekta ya miaka 10+;
• Eneo la kupanda zaidi ya mraba 6000;
• Tani 5000+ za uzalishaji wa kila mwaka;
• Wafanyakazi zaidi ya 100;
• Nchi 40+ za kuuza nje.





