Wali wa Keto Slim Mo | Wali wa Shirataki Konjac | Wali usio na gluteni, wenye kalori chache, rafiki kwa Keto
KikaboniWali wa Konjac:Wali wa Konjachaina wanga kabisa. Imetengenezwa kwa kutumia kikaboniunga wa konjacna nyuzinyuzi za shayiri, ni mbadala usio na gluteni na wa kikaboni badala ya mchele wa kawaida ili kukusaidia kudhibiti uzito wako. Konjac ina kiungo muhimu sana-glukomaniGlucomannan imethibitishwa kisayansi kukusaidia kudhibiti hamu yako ya kula kwa kukufanya uhisi umeshiba kwa muda mrefu zaidi.Mchele wa Konnyakuina kalori chache, haina mboga, haina mafuta, haina sukari, haina ngano, na ina nyuzinyuzi nyingi, na kuifanya kuwa chaguo bora zaidi miongoni mwambadala wa mlovyakula.
Kamamuuzaji wachakula cha konjac, tumejitolea kuwapa watumiaji chakula chenye afya na kitamu kwa miaka mingi. Aina mbalimbali kama vile mchele wa konjac,tambi za konjac orvitafunio vya konjacndio matokeo ambayo tumepata sasa, na tumekuwa tukitafuta uwezekano zaidi wa kula kiafya. Karibu kuwasiliana nasi.
Taarifa za lishe
| Nishati: | 21kJ |
| Protini: | 0g |
| Mafuta: | 0g |
| Wanga: | 1.2g |
| Sodiamu: | 7mg |
Lebo za Bidhaa
| Jina la bidhaa: | Mchele wa Konjac wa kikaboni |
| Uzito halisi wa tambi: | 270g |
| Kiambato Kikuu: | Maji, Unga wa Konjac |
| Kiwango cha Mafuta (%): | 0 |
| Vipengele: | isiyo na gluteni/ Protini kidogo/ |
| Kazi: | kupunguza uzito, kupunguza sukari kwenye damu,tambi za lishe |
| Uthibitisho: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Ufungashaji: | Mfuko, Sanduku, Kifurushi, Kifurushi Kimoja, Kifurushi cha Vuta |
| Huduma Yetu: | 1. Usambazaji wa kituo kimoja China 2. Uzoefu wa zaidi ya miaka 10 3. OEM & ODM & OBM zinapatikana 4. Sampuli za bure 5. MOQ ya chini |
Pia Uliza?
Mchele wa Konjac, unaojulikana pia kama mchele wa shirataki, ni mbadala wa mchele uliotengenezwa kwa unga wa konjac. Unathaminiwa kwa kiwango chake cha juu cha nyuzinyuzi na kiwango cha chini cha kalori.
Mchele wa Konjac ni maarufu miongoni mwa watu wanaofuata lishe yenye wanga kidogo au ketogenic kwa sababu una wanga na kalori chache sana. Pia hauna gluteni na hauna mboga, na hivyo kufaa kwa aina mbalimbali za upendeleo wa lishe.
Mchele wa Shirataki hutengenezwa hasa kutokana na konjac glucomannan, ambayo ni aina ya nyuzinyuzi zinazotolewa kutoka kwa konjac yam (Amorphophallus konjac). Nyuzinyuzi hii huchanganywa na maji na wakati mwingine kiasi kidogo cha kalsiamu hidroksidi au dutu nyingine ya alkali ili kuunda dutu kama jeli, ambayo kisha hutengenezwa kuwa nafaka kama mchele.
Hapana, haina ladha.
Ndiyo, ni mbadala bora wa mchele kwa watu wanaofuata lishe moja.
Haina mafuta na ni 5Kcal pekee, 3.2g ya wanga kwa kila huduma, ni rafiki kwa keto.
Kiwanda cha Ketoslim Mo
Vitu zaidi vya kuchunguza
Watu pia huuliza
Ketoslim mo Co., Ltd. ni mtengenezaji wa chakula cha konjac chenye vifaa vya upimaji vilivyo na vifaa vya kutosha na nguvu kubwa ya kiufundi. Kwa aina mbalimbali, ubora mzuri, bei nzuri na miundo maridadi, bidhaa zetu hutumika sana katika tasnia ya chakula na viwanda vingine.
Faida zetu:
• Uzoefu wa sekta ya miaka 10+;
• Eneo la kupanda zaidi ya mraba 6000;
• Tani 5000+ za uzalishaji wa kila mwaka;
• Wafanyakazi zaidi ya 100;
• Nchi 40+ za kuuza nje.

Je, tambi za konjac ni mbaya kwako?
Hapana, imetengenezwa kutokana na nyuzinyuzi zinazoyeyuka majini, ambazo husaidia kupunguza uzito.
Kwa nini mizizi ya konjac imepigwa marufuku nchini Australia?
Ingawa bidhaa hiyo imekusudiwa kuliwa kwa kufinya chombo taratibu, mtumiaji anaweza kunyonya bidhaa hiyo kwa nguvu ya kutosha kuiingiza kwenye trachea bila kukusudia. Kwa sababu ya hatari hii, Umoja wa Ulaya na Australia zilipiga marufuku jeli ya matunda ya Konjac.
Je, tambi za konjac zinaweza kukufanya uwe mgonjwa?
Hapana, imetengenezwa kwa mzizi wa konjac, ambao ni aina ya mmea wa asili, tambi za konjac zilizotengenezwa kwa kutumia tambi hazitakudhuru.
Je, tambi za konjac ni Keto?
Noodles za Konjac ni rafiki kwa keto. Zina maji 97% na nyuzinyuzi 3%. Nyuzinyuzi ni wanga, lakini hazina athari yoyote kwenye insulini.






