tambi za miujiza vyakula vizima Konjac oat lasagne | Ketoslim Mo
Tofauti kati ya oatmeal napasta(au tambi) ni kwamba pasta ni nyembamba na lasagne ya oat ni pana zaidi, lakini imetengenezwa kwaunga wa konjak, nachakula cha keto kikaboniKonjac yenye wanga kidogo husafisha utumbo wako
Tambi tamu za Shirataki zenye gluteni zisizo na gluteni, chakula cha mboga cha Konjac oat lasagne
Maelezo ya Bidhaa
| Jina la bidhaa: | Lasagne ya Konjac Oat-Ketoslim Mo |
| Uzito halisi wa tambi: | 270g |
| Kiambato Kikuu: | Unga wa KonjacMaji |
| Kiwango cha Mafuta (%): | 0 |
| Vipengele: | isiyo na gluteni/mafuta/sukari,wanga kidogo/nyuzi nyingi |
| Kazi: | kupunguza uzito, kupunguza sukari kwenye damu, tambi za lishe |
| Uthibitisho: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Ufungashaji: | Mfuko, Sanduku, Kifurushi, Kifurushi Kimoja, Kifurushi cha Vuta |
| Huduma Yetu: | 1. Usambazaji wa kituo kimoja nchini China2. Uzoefu wa zaidi ya miaka 103. OEM & ODM & OBM inapatikana4. Sampuli za bure 5. Kiwango cha chini cha MOQ |
Taarifa za lishe
| Nishati: | 8Kcal |
| Protini: | 0g |
| Mafuta: | 0 g |
| Wanga: | 4g |
| Sodiamu: | 0mg |
Thamani ya Lishe
Mbadala Bora wa Mlo--Vyakula Vyenye Lishe Bora
Husaidia katika kupunguza uzito
Kalori ya chini
Chanzo kizuri cha nyuzinyuzi kwenye lishe
Nyuzinyuzi za lishe zinazoyeyuka
Punguza kiwango cha juu cha kolesteroli
Rafiki kwa Keto
Haijaongezeka sukari mwilini
Pata maelezo zaidi kuhusu bidhaa za Ketoslim Mo
Andika ujumbe wako hapa na ututumie




