shirataki lasagna noodles 270 g konajc tambi baridi ya soya | Ketoslim Mo
Lasagna ya soya ya Shiratakiinaweza kuhudumiwa kwa njia kadhaa: Kwanza, kama mafuapasta nyembamba, osha lasagna mara mbili, ichemshe kwenye sufuria kwa dakika tano, toa tambi, ziache zipoe, na pakua na mchuzi. Pili, unaweza pia kupika supu, kuweka nyama isiyo na mafuta na mboga mboga zenye ladha zaidi, pakiti yatambi za konjacni 270g, sehemu kubwa
Noodle ya konjac ya ubora wa juu. Lasagne ya kujitegemea yenye mfuko wa gramu 270 za noodle baridi ya soya ya konajc.
Maelezo ya Bidhaa
| Jina la bidhaa: | Soya ya KonjacNoodles za Konjac Baridi-Ketoslim Mo |
| Uzito halisi wa tambi: | 270g |
| Kiambato Kikuu: | Unga wa Konjac, Maji 、 unga wa soya |
| Vipengele: | isiyo na gluteni/mafuta/sukari, wanga kidogo/nyuzi nyingi |
| Kazi: | kupunguza uzito, kupunguza sukari kwenye damu,tambi za lishe |
| Uthibitisho: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Ufungashaji: | Mfuko, Sanduku, Kifurushi, Kifurushi Kimoja, Kifurushi cha Vuta |
| Huduma Yetu: | 1. Usambazaji wa kituo kimoja nchini China2. Uzoefu wa zaidi ya miaka 103. OEM & ODM & OBM inapatikana4. Sampuli za bure 5. Kiwango cha chini cha MOQ |
Taarifa za lishe
| Nishati: | 11Kcal |
| Protini: | 0g |
| Mafuta: | 0 g |
| Wanga: | 1g |
| Sodiamu: | 0mg |
Thamani ya Lishe
Mbadala Bora wa Mlo--Vyakula Vyenye Lishe Bora
Husaidia katika kupunguza uzito
Kalori ya chini
Chanzo kizuri cha nyuzinyuzi kwenye lishe
Nyuzinyuzi za lishe zinazoyeyuka
Punguza kiwango cha juu cha kolesteroli
Rafiki kwa Keto
Haijaongezeka sukari mwilini
Mbinu ya kula tambi baridi za soya
| Hatua ya 1 | Njia ya 1: loweka kwa maji, suuza, kulingana na ladha ya kibinafsi ya viungo unavyopenda, mboga mboga, nyama na kadhalika zinaweza kuliwa. Rahisi sana na rahisi. Njia ya 2: baada ya kufungua mfuko, suuza tambi kwa dakika 3, chemsha maji kwenye sufuria, weka tambi kwenye sufuria, chemsha kwa dakika 5, chemsha, weka chumvi na viungo na sahani za kando ili kuzichukua na kula. Njia ya 3: tumia sufuria ya moto Wahindi hupendelea jinsi ya kula sufuria ya moto. Osha maganda ya maharagwe baridi kwanza, yaweke kwenye sahani, subiri sufuria ya moto ichemke, ipike kwa dakika 2, kisha unaweza kuila. |




