vyakula vya mizizi ya konjac konjac vegan food | Ketoslim Mo
Kuhusu bidhaa hii
Vyakula vya mizizi ya Konjac:Vyakula vya mizizi ya Konjac vinajumuishatambi za konjac, tambi za shirataki, kamba wa konjac,vitafunio vya konjac, n.k. hii inaitwa tumbo la kondoo la konjac. Imetengenezwa kwa mzizi wa mmea wa konjac, ambao pia huitwakonnyakuJina la Kilatini la mmea wa konjac
niAmofofalusWatu pia huiita konjaku, kiazi kikuu cha tembo, ulimi wa shetani, kiganja cha nyoka, na yungiyungi ya voodoo. Balbu ya mmea - sehemu ya mmea inayokua chini ya ardhi - inanyuzinyuzi mumunyifuinayoitwa glukomannan.
Chakula hiki cha mizizi ya konjac kina umbo la tumbo lenye manyoya, lakinichakula cha mboga, matumizi ya mapishi katika njia mbalimbali kama vile sufuria ya moto, vitafunio, sahani za kando.. chakula chenye kalori chache, mbadala bora kwa watu wanaofuata lishe, pia kinafaa kwa wagonjwa wa kisukari.
JINSI YA KUTUMIA/KUTUMIA:
1. Kuandaa sufuria ya moto, kuichemsha.
2. Fungua kifurushi. Suuza chakula cha mboga kwa dakika 1 hadi 2.
3. Ziweke kwenye sufuria ya moto, kisha zioshe kwenye sufuria, kwa sekunde chache au zichemshe tu kulingana na ladha yako.
3. Unachohitaji kuwa na wasiwasi ni jinsi unavyoweza kuongea kwa sauti kubwa unapofurahia tambi hii tamu ya kitamaduni inayobadilishwa kwa umbo la tambi.
Lebo za Bidhaa
| Jina la bidhaa: | Tumbo la kondoo la Konjac kwenye sufuria ya moto |
| Uzito halisi wa tambi: | 500g |
| Kiambato Kikuu: | Maji, Unga wa Konjac |
| Muda wa matumizi: | Miezi 12 |
| Vipengele: | isiyo na gluteni/ Protini kidogo/nyuzi nyingi |
| Kazi: | kupunguza uzito, kupunguza sukari kwenye damu, tambi za lishe |
| Uthibitisho: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Ufungashaji: | Mfuko, Sanduku, Kifurushi, Kifurushi Kimoja, Kifurushi cha Vuta |
| Huduma Yetu: | 1. Usambazaji wa kituo kimoja China 2. Uzoefu wa zaidi ya miaka 10 3. OEM & ODM & OBM zinapatikana 4. Sampuli za bure 5. MOQ ya chini |
Taarifa za lishe
| Nishati: | 97kJ |
| Protini: | 0g |
| Mafuta: | 0g |
| Wanga: | 4.6g |
| Sodiamu: | 0mg |
Watu pia wanahusika:
Ni vyakula gani vyenye mizizi ya konjac?
Chakula chenye nyuzinyuzi nyingi za lishe, kama vile tambi zetu za konjac, wali wa konjac na vitafunio, n.k.
Je, ni salama kula konjac?
Mzizi mbichi wa konjac una sumu, watu wa kawaida wenye afya njema wanaweza kuula isipokuwa kama una mzio.
Kwa nini konjac imepigwa marufuku nchini Australia?
Kwa sababu ya uwezekano wake wa kuwa hatari ya kusongwa na kuziba tumbo. Australia ilipiga marufuku kama nyongeza mwaka wa 1986.
Vitu zaidi vya kuchunguza
Ketoslim mo Co., Ltd. ni mtengenezaji wa chakula cha konjac chenye vifaa vya upimaji vilivyo na vifaa vya kutosha na nguvu kubwa ya kiufundi. Kwa aina mbalimbali, ubora mzuri, bei nzuri na miundo maridadi, bidhaa zetu hutumika sana katika tasnia ya chakula na viwanda vingine.
Faida zetu:
• Uzoefu wa sekta ya miaka 10+;
• Eneo la kupanda zaidi ya mraba 6000;
• Tani 5000+ za uzalishaji wa kila mwaka;
• Wafanyakazi zaidi ya 100;
• Nchi 40+ za kuuza nje.
Je, tambi za konjac ni mbaya kwako?
Hapana, imetengenezwa kutokana na nyuzinyuzi zinazoyeyuka majini, ambazo husaidia kupunguza uzito.
Kwa nini mizizi ya konjac imepigwa marufuku nchini Australia?
Ingawa bidhaa hiyo imekusudiwa kuliwa kwa kufinya chombo taratibu, mtumiaji anaweza kunyonya bidhaa hiyo kwa nguvu ya kutosha kuiingiza kwenye trachea bila kukusudia. Kwa sababu ya hatari hii, Umoja wa Ulaya na Australia zilipiga marufuku jeli ya matunda ya Konjac.
Je, tambi za konjac zinaweza kukufanya uwe mgonjwa?
Hapana, imetengenezwa kwa mzizi wa konjac, ambao ni aina ya mmea wa asili, tambi za konjac zilizotengenezwa kwa kutumia tambi hazitakudhuru.
Je, tambi za konjac ni Keto?
Noodles za Konjac ni rafiki kwa keto. Zina maji 97% na nyuzinyuzi 3%. Nyuzinyuzi ni wanga, lakini hazina athari yoyote kwenye insulini.




