Kitafunio maarufu cha Konjac (ladha kali ya viungo latiao) Tumbo la nywele za mboga za moto kwenye sufuria ya moto| Ketoslim Mo
Hizi ni nzuri sana. Zina ladha ya kutafuna, labda kama pweza au ngisi, na mchanganyiko mzuri wa viungo. Pia zina kalori chache, karibu 20 kwa kila pakiti, Sanduku la mifuko 20 midogo, ni rahisi sana kubeba, kwa hivyo ni chakula kizuri cha kalori chache cha kukushibisha.
Tuna ladha 4 za vitafunio hivi:
Ladha ya pilipili iliyochachushwa: 22g kwa kila mfuko mdogo, 11kcal kwa kila mfuko;
Vitafunio vya ladha ya sufuria ya moto ni gramu 22 kwa kila mfuko mdogo, na kila mfuko ni 24Kcal pekee;
Ladha ya Sauerkraut: kila mfuko mdogo gramu 22, kila mfuko 15Kcal pekee;
Kwa wale ambao hawajawahi kula vitafunio hivi vya konjac, ninapendekeza ujaribu kachumbari zisizo na viungo na vitafunio vya hotpot kwa mara ya kwanza, huku pilipili hoho zilizochujwa na vitafunio vyenye viungo ni vya viungo na vya kufifisha.
Maelezo ya Bidhaa
| Jina la bidhaa: | VITAFUNWA VYA KONJAC - Ketoslim Mo |
| Uzito halisi wa tambi: | 20g |
| Kiambato Kikuu: | Maji, Poda ya Konjac, Pilipili Hoho (pilipili hoho ya mtama), mafuta ya mbegu za rapa, wanga, chumvi inayoweza kuliwa, pilipili hoho, sukari nyeupe, viungo, dondoo la chachu, Viungo vya chakula (glutamati ya sodiamu, disodiamu ya nyukleotidi ya 5 '-taste, asidi ya laktiki, asidi asetiki, dioksidi ya titani, Sodiamu D-isoascorbate, Asidi ya citric, laktate ya sodiamu), kiini kinachoweza kuliwa |
| Muda wa matumizi: | Miezi 9 |
| Vipengele: | gluteni/mafuta/haina sukari/kabohaidreti kidogo |
| Kazi: | kupunguza uzito, kupunguza sukari kwenye damu, tambi za lishe |
| Uthibitisho: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Ufungashaji: | Mfuko, Sanduku, Kifurushi, Kifurushi Kimoja, Kifurushi cha Vuta |
| Huduma Yetu: | 1. Usambazaji wa kituo kimoja nchini China 2. Uzoefu wa zaidi ya miaka 10 3. OEM & ODM & OBM inapatikana 4. Sampuli za bure 5. Kiwango cha chini cha MOQ |
Taarifa za lishe
| Nishati: | 482kJ |
| protini | 0g |
| Mafuta: | 9.4g |
| Wanga: | 5.2g |
| Nyuzinyuzi za lishe | 5.7g |
| Sodiamu: | 926mg |
Unaweza pia kupenda
Unaweza kuuliza
1. Vitafunio vya Konjac ni nini?
Konjac, Konjac ya kale ni aina ya mmea wa milimani unaokua karibu na Bonde la Sichuan. Sehemu yake kuu ni konjac gluomannan ni nyuzinyuzi ya lishe yenye ubora wa juu inayoyeyuka katika maji, nyuzinyuzi husaidia kudumisha utendaji wa kawaida wa utumbo wa mwili wa binadamu, ni dutu yenye nguvu kidogo, inayojulikana kama virutubisho vya saba vya mwili wa binadamu, chakula cha konjac kilichoundwa na Konjac gluomannan kina ladha kali, laini na crispy, ni chakula bora kwa watu wanaopenda urembo!
2, habari kuhusu bidhaa za nywele za mboga kwenye tumbo?
Chapa: KETOSLIM MO
Sio kikaboni;
Kiwango halisi: 22g kwa kila mfuko mdogo, 23Kcal pekee kwa kila mfuko;
Asili ya chapa: Uchina
Ladha: ladha ya sufuria ya moto, ladha ya pilipili iliyochujwa, ladha ya kabichi iliyochujwa, ladha ya viungo
Ukubwa wa Ufungashaji: 16 * 15cm
Uhifadhi: Hifadhi mahali pakavu na penye baridi



