Mchele mkavu wa konjac Shirataki Mchele | Ketoslim Mo
Maelezo ya Bidhaa
Umbo lake ni sawa na mchele wa kawaida, lakini una manufaa zaidi kwa afya.mchele wa shiratakiina kalori na wanga kidogo, kwa hivyo ni bora zaidimbadala wa mloikiwa unajaribu kupunguza uzito au kudhibiti sukari.Kuchanganya na mchele wako wa kila siku pia kuna faida.Wali kavu wa konjacimetengenezwa kutoka mizizi yammea wa konjacna ina viungo safi na vinavyoweza kufuatiliwa, na kuifanya kuwa mbadala mzuri wa mchele wa kawaida.
Taarifa za lishe
| Thamani ya Kawaida: | Kwa 200g(wali mkavu uliopikwa) |
| Nishati: | 28.4kcal/119kJ |
| Jumla ya Mafuta: | 0g |
| Wanga: | 6g |
| Nyuzinyuzi | 0.6g |
| Protini | 0.6g |
| Sodiamu: | 0mg |
| Jina la bidhaa: | Kavu ShiratakiWali wa Konjac |
| Vipimo: | 200g |
| Kiambato Kikuu: | Maji,Unga wa Konjac |
| Kiwango cha Mafuta (%): | 5Kcal |
| Vipengele: | isiyo na gluteni/ Protini kidogo/Mafuta kidogo |
| Kazi: | kupunguza uzito, kupunguza sukari kwenye damu, tambi za lishe |
| Uthibitisho: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Ufungashaji: | Mfuko, Sanduku, Kifurushi, Kifurushi Kimoja, Kifurushi cha Vuta |
| Huduma Yetu: | 1. Ugavi wa sehemu moja (kuanzia muundo hadi uzalishaji) 2. Zaidi ya miaka 10 ya uzoefu 3. Huduma ya OEM ODM OBM 4. Sampuli za bure 5. Kiasi cha chini cha kuagiza |
Mambo Kuhusu Wali wa Shirataki Konjac
Mchele wa Shirataki(aumchele kavu wa konjac) imetengenezwa kutokana nammea wa konjacna ina 97% ya maji na 3% ya nyuzinyuzi.
Mchele mkavu huwa mwembamba na una umbile kama jeli baada ya kunyonya maji na kuloweka.
Wali mkavu wa Konjac ni chakula kizuri cha kupunguza uzito na kudhibiti sukari, kwa sababu kila gramu 100 za mchele mkavu wa konjac una kalori 73KJ na gramu 4.3 za wanga pekee, na kiwango cha mafuta na sukari ni 0.
Umbile la mchele wa shirataki litabadilika baada ya kugandishwa, kwa hivyo usigandishe bidhaa zilizotengenezwa kwa mchele wa shirataki! Hifadhi kwenye joto la kawaida!
Maelekezo ya Kupika
(Uwiano wa mchele na maji ni 1:1.2)





