Konjac rice keto | Ketoslim Mo oat konjac mchele | chakula cha kisukari cha shirataki
Kuhusu bidhaa
Aina za mchele wa nafaka za wastani zina kiwango cha chini cha wanga ikilinganishwa na mchele wa nafaka fupi, ambao, kulingana na njia ya kupikia na aina ya mchele, unaweza kusababisha umbile laini badala ya kunata katika sahani. Aina kuu za nafaka za wastani zinazotumika katika risotto ni mchele wa Carnaroli na arborio.
Wali wa Konjac Keto: KonjacWali wa Lulu ya Oat, pia unaojulikana kamaMchele wa Muujiza or Mchele wa Shirataki, ni chakula rafiki kwa keto na pia kinafaa kwa wagonjwa wa kisukari. Imetengenezwa kwamzizi wa konjac, ina utajiri wakonjac glukomannan.
Wali wa Konjac OatHuongeza unga wa shayiri kwenye mchele wa konjac, na kuupa ladha na nyuzinyuzi za shayiri. Ni mbadala bora wa mchele kwa lishe ya keto na wanga kidogo. Konjac imetengenezwa kwa maji 97% na nyuzinyuzi za mimea ya konjac 3%. Ni chakula cha asili chenye kalori chache, pia haina mafuta mengi na haina sukari, na pia inafaa kwa wagonjwa wa kisukari kuitumia kama chakula kikuu.
•Kalori za Chini/Mafuta/Wanga
• Haina gluteni
• Rafiki kwa Watu Wenye Kisukari
Hii haimaanishi kwamba huwezi kufurahia chakula kitamu unapokuwa unapunguza uzito. Konjac Oat Pearl Rice inaweza kukidhi hamu yako ya kula na mahitaji ya kupunguza uzito. Bidhaa zetu zote zimethibitishwa na mashirika yenye mamlaka kama vile HACCP, IFS, BRC, n.k., na usalama na afya hupewa kipaumbele kila wakati.
JINSI YA KUTUMIA/KUTUMIA:
Lebo za Bidhaa
| Jina la bidhaa: | Wali wa lulu wa Konjac |
| Uzito halisi wa tambi: | 270g |
| Kiambato Kikuu: | Maji,Unga wa Konjac |
| Kiwango cha Mafuta (%): | 0 |
| Vipengele: | isiyo na gluteni/ Protini kidogo/nyuzinyuzi nyingi |
| Kazi: | kupunguza uzito, kupunguza sukari kwenye damu, tambi za lishe |
| Uthibitisho: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Ufungashaji: | Mfuko, Sanduku, Kifurushi, Kifurushi Kimoja, Kifurushi cha Vuta |
| Huduma Yetu: | 1. Usambazaji wa kituo kimoja China2. Uzoefu wa zaidi ya miaka 10 3. OEM & ODM & OBM inapatikana 4. Sampuli za bure 5. Kiwango cha chini cha MOQ |
Taarifa za lishe
| Nishati: | 37kJ |
| Protini: | 0g |
| Mafuta: | 0.46g |
| Wanga: | 0g |
| Sodiamu: | 2mg |
- Kaanga vipande vya kitunguu saumu na mafuta ya parachichi hadi viwe na rangi ya dhahabu iliyokolea
- Weka mafuta ya kitunguu saumu kando, ukiacha vijiko 0.5 tu kwenye kikaangio chenye siagi iliyosafishwa kwa siagi.
- Kaanga wali wa shirataki wenye wanga kidogo na chumvi na pilipili hadi mchele uanze kuchubuka
- Sukuma wali pembeni na ongeza amino za nazi kisha funika mchele juu ya mchuzi.
- Sukuma mchele kando na ongeza mayai yaliyochanganywa ili kutengeneza mayai laini yaliyokatwakatwa
- Koroga na funika mayai hadi yasipoanza kutiririka tena.
- Pamba na vitunguu saumu, chipsi za kitunguu saumu zilizokaangwa, na pakua mafuta ya kitunguu saumu pembeni!
Vitu zaidi vya kuchunguza
Ketoslim mo Co., Ltd. ni mtengenezaji wa chakula cha konjac chenye vifaa vya upimaji vilivyo na vifaa vya kutosha na nguvu kubwa ya kiufundi. Kwa aina mbalimbali, ubora mzuri, bei nzuri na miundo maridadi, bidhaa zetu hutumika sana katika tasnia ya chakula na viwanda vingine.
Faida zetu:
• Uzoefu wa sekta ya miaka 10+;
• Eneo la kupanda zaidi ya mraba 6000;
• Tani 5000+ za uzalishaji wa kila mwaka;
• Wafanyakazi zaidi ya 100;
• Nchi 40+ za kuuza nje.
Je, tambi za konjac ni mbaya kwako?
Hapana, imetengenezwa kutokana na nyuzinyuzi zinazoyeyuka majini, ambazo husaidia kupunguza uzito.
Kwa nini mizizi ya konjac imepigwa marufuku nchini Australia?
Ingawa bidhaa hiyo imekusudiwa kuliwa kwa kufinya chombo taratibu, mtumiaji anaweza kunyonya bidhaa hiyo kwa nguvu ya kutosha kuiingiza kwenye trachea bila kukusudia. Kwa sababu ya hatari hii, Umoja wa Ulaya na Australia zilipiga marufuku jeli ya matunda ya Konjac.
Je, tambi za konjac zinaweza kukufanya uwe mgonjwa?
Hapana, imetengenezwa kwa mzizi wa konjac, ambao ni aina ya mmea wa asili, tambi za konjac zilizotengenezwa kwa kutumia tambi hazitakudhuru.
Je, tambi za konjac ni Keto?
Noodles za Konjac ni rafiki kwa keto. Zina maji 97% na nyuzinyuzi 3%. Nyuzinyuzi ni wanga, lakini hazina athari yoyote kwenye insulini.





