Mchele wa Prebiotic Papo Hapo | mchele unaojipasha joto | Mchele wa Ketoslim Mo Prebiotics
Kuhusu bidhaa
Mchele wa kujipasha joto papo hapo unaotengenezwa kwa prebioticNi rahisi sana kwa matumizi ya kila siku. Inaweza kuwekwa ofisini au kubebwa unapopanda milima au kupiga kambi. Unapokuwa na njaa, unaweza kula kwa urahisi kama tambi za papo hapo, kwa hivyo pia huitwa wali wa papo hapo. Kila kifurushi kina uzito wa gramu 100. Unaweza kuongeza ladha yako uipendayo au vyakula vya kando, kama vile kari na risotto. Ukienda nao nje, weka mchele kwenye chombo, mimina maji ya moto na usubiri kwa dakika chache kabla ya kula.
Ketoslim Moni mtaalamu wa uzalishaji na utengenezaji wa jumla wa konjac. Unaweza kuwasiliana nasi kwa ajili ya ubinafsishaji. Iwe ni kubwa au ndogo, tutajitahidi kadri tuwezavyo kukidhi mahitaji yako.
JINSI YA KUTUMIA/KUTUMIA
-
Maji ya moto hadi yapate nyuzi joto 100.
2. Mimina mchele wote kwenye bakuli kubwa au kwenye kifungashio.
3. Mimina maji ya moto, subiri kama dakika 25.
4. Ongeza baadhi ya vyakula au viungo vyovyote unavyopenda.
5. Furahia mlo wako mtamu sasa!
Maelezo ya Bidhaa
| Jina la bidhaa: | Mchele wa Papo Hapo wa Prebiotic |
| Uzito halisi wa tambi: | 100g |
| Kiambato Kikuu: | Unga wa Konjac, unga wa mboga, Maji |
| Kiwango cha Mafuta (%): | 0 |
| Vipengele: | bila gluteni/ matukio ya nje/ kijeshi |
| Kazi: | kupunguza uzito, kupunguza sukari kwenye damu, tambi za lishe |
| Uthibitisho: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Ufungashaji: | Mfuko, Sanduku, Kifurushi, Kifurushi Kimoja, Kifurushi cha Vuta |
| Huduma Yetu: | 1. Usambazaji wa kituo kimoja nchini China 2. Uzoefu wa zaidi ya miaka 10 3OEM&ODM&OBM inapatikana 4. Sampuli za bure5. Kiwango cha chini cha MOQ |
Taarifa za lishe
| Nishati: | 6Kcal |
| Protini: | 0g |
| Mafuta: | 0g |
| Wanga: | 1.6g |
| Sodiamu: | 6mg |
Pata maelezo zaidi kuhusu bidhaa za Ketoslim Mo
Ketoslim mo Co., Ltd. ni mtengenezaji wa chakula cha konjac chenye vifaa vya upimaji vilivyo na vifaa vya kutosha na nguvu kubwa ya kiufundi. Kwa aina mbalimbali, ubora mzuri, bei nzuri na miundo maridadi, bidhaa zetu hutumika sana katika tasnia ya chakula na viwanda vingine.
Faida zetu:
• Uzoefu wa sekta ya miaka 10+;
• Eneo la kupanda zaidi ya mraba 6000;
• Tani 5000+ za uzalishaji wa kila mwaka;
• Wafanyakazi zaidi ya 100;
• Nchi 40+ za kuuza nje.
Swali: Je, tambi za konjac ni mbaya kwako?
Jibu: Hapana, ni salama kwako kula.
Swali: Kwa nini tambi za konjac zimepigwa marufuku?
Jibu: Imepigwa marufuku nchini Australia kutokana na hatari inayowezekana ya kusongwa.
Swali: Je, ni sawa kula tambi za konjac kila siku?
Jibu: Ndiyo lakini si mara kwa mara.




