Pasta ya Konjac nyembamba Ladha ya Nyanya ya Mboga Ketoslim Mo vyakula asilia Vermicelli
Tambi za papo hapo, ladha ya nyanya, mojawapo ya mfululizo wetu unaouzwa zaidi. Hujulikana sana shiratakitambi, tambi za konjac ni tambi zilizotengenezwa kutokana na tambi za konjac yam. Ni tambi rahisi, inayoweza kung'aa ambayo hupata ladha ya chochote kinachounganishwa nayo. Pia inajulikana kama tambi za Miracle, tambi za Shirataki, tofauti na mfululizo mwingine, tambi za papo hapo zina nguvu zaidi, bado zina nyuzinyuzi nyingi, wanga mwingi (ni chache kuliko tambi za kawaida), hiiVermicelli(spaghetti) ni chaguo bora kwa urahisi, unaweza kufurahia mlo wako mtamu mara tu utakapoletewa.
| Jina la bidhaa: | tambi za nyanya za papo hapo |
| Uzito halisi wa tambi: | 180g |
| Kiambato Kikuu: | Unga wa Konjac, Maji |
| Muda wa matumizi: | Miezi 9 |
| Vipengele: | isiyo na gluteni/nyuzi nyingi |
| Kazi: | kupunguza uzito, kupunguza sukari kwenye damu, tambi za lishe |
| Uthibitisho: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Ufungashaji: | Mfuko, Sanduku, Kifurushi, Kifurushi Kimoja, Kifurushi cha Vuta |
| Huduma Yetu: | 1. Usambazaji wa kituo kimoja china 2. Uzoefu wa zaidi ya miaka 10 3. OEM & ODM & OBM zinapatikana 4. Sampuli za bure 5. MOQ ya chini |
Taarifa za lishe
| Nishati: | 254KJ |
| Protini: | 0g |
| Mafuta: | 1.7g |
| Wanga: | 8.2g |
| Sodiamu: | 980 mg |
| Nyuzinyuzi: | 6.4g |
Vitu zaidi vya kuchunguza
Ketoslim mo Co., Ltd. ni mtengenezaji wa chakula cha konjac chenye vifaa vya upimaji vilivyo na vifaa vya kutosha na nguvu kubwa ya kiufundi. Kwa aina mbalimbali, ubora mzuri, bei nzuri na miundo maridadi, bidhaa zetu hutumika sana katika tasnia ya chakula na viwanda vingine.
Faida zetu:
• Uzoefu wa sekta ya miaka 10+;
• Eneo la kupanda zaidi ya mraba 6000;
• Tani 5000+ za uzalishaji wa kila mwaka;
• Wafanyakazi zaidi ya 100;
• Nchi 40+ za kuuza nje.

Je, tambi za konjac ni mbaya kwako?
Hapana, imetengenezwa kutokana na nyuzinyuzi zinazoyeyuka majini, ambazo husaidia kupunguza uzito.
Kwa nini mizizi ya konjac imepigwa marufuku nchini Australia?
Ingawa bidhaa hiyo imekusudiwa kuliwa kwa kufinya chombo taratibu, mtumiaji anaweza kunyonya bidhaa hiyo kwa nguvu ya kutosha kuiingiza kwenye trachea bila kukusudia. Kwa sababu ya hatari hii, Umoja wa Ulaya na Australia zilipiga marufuku jeli ya matunda ya Konjac.
Je, tambi za konjac zinaweza kukufanya uwe mgonjwa?
Hapana, imetengenezwa kwa mzizi wa konjac, ambao ni aina ya mmea wa asili, tambi za konjac zilizotengenezwa kwa kutumia tambi hazitakudhuru.
Je, tambi za konjac ni Keto?
Noodles za Konjac ni rafiki kwa keto. Zina maji 97% na nyuzinyuzi 3%. Nyuzinyuzi ni wanga, lakini hazina athari yoyote kwenye insulini.







