Wali wa shayiri na shayiri | Ladha ya mchele wa Asian Konjac, wenye wanga kidogo | Ketoslim Mo
Kuhusu bidhaa
Wali mzito wa oatmeal wa KonjacNi mchele wa papo hapo, viungo vikuu ni mchele wa oatmeal na konjac. Shayiri zina nyuzinyuzi nyingi za lishe, na konjac ina nyuzinyuzi nyingi za glucomannan na lishe, kwa hivyo huu ni mchele wenye afya na kiwango cha juu cha nyuzinyuzi. Unaweza kukuza usagaji wa matumbo, kudumisha afya ya matumbo, na kuboresha mazingira ya matumbo. Shayiri za Konjac na mchele mchafu hazina sukari na pia ni nzuri kwa wagonjwa wa kisukari. Kula hizo kama chakula kikuu kunaweza kudumisha au kupunguza sukari ya damu.
Vipengele
• Mafuta sifuri, sukari sifuri, kalori chache
• Matajiri katika nyuzinyuzi
• isiyo na gluteni
Imefaulu vyeti vya HACCP, IFS, BRC, FDA, QS, JAS, Kosher na vingine, na kuifanya kuwa chakula bora cha halali.
Lebo za Bidhaa
| Jina la bidhaa: | Wali wa Konjac shayiri |
| Uzito halisi wa tambi: | 336g |
| Kiambato Kikuu: | Mchele wa Konjac (maji, unga wa Konjac, wanga wa tapioca), nafaka za shayiri |
| Vipengele: | isiyo na gluteni/ isiyo na mafuta/ |
| Kazi: | kupunguza uzito, kupunguza sukari kwenye damu, tambi za lishe |
| Uthibitisho: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Ufungashaji: | Mfuko, Sanduku, Kifurushi, Kifurushi Kimoja, Kifurushi cha Vuta |
| Huduma Yetu: | 1. Usambazaji wa kituo kimoja China 2. Uzoefu wa zaidi ya miaka 10 3. OEM & ODM & OBM zinapatikana 4. Sampuli za bure 5. MOQ ya chini |
JINSI YA KUTUMIA/KUTUMIA:
1. Fungua kifurushi.
2. Ongeza vyakula au mchuzi wowote, sahani ya kando kwa ajili ya kula.
3. Tayari kuliwa, wali wa konjac ni chakula cha haraka cha kufurahia.
Taarifa za lishe
| Nishati: | 316Kcal |
| Protini: | 1.4g |
| Mafuta: | 1.1g |
| Wanga: | 14.8g |
| Sodiamu: | 8mg |
Vitu zaidi vya kuchunguza
Ketoslim mo Co., Ltd. ni mtengenezaji wa chakula cha konjac chenye vifaa vya upimaji vilivyo na vifaa vya kutosha na nguvu kubwa ya kiufundi. Kwa aina mbalimbali, ubora mzuri, bei nzuri na miundo maridadi, bidhaa zetu hutumika sana katika tasnia ya chakula na viwanda vingine.
Faida zetu:
• Uzoefu wa sekta ya miaka 10+;
• Eneo la kupanda zaidi ya mraba 6000;
• Tani 5000+ za uzalishaji wa kila mwaka;
• Wafanyakazi zaidi ya 100;
• Nchi 40+ za kuuza nje.
Je, tambi za konjac ni mbaya kwako?
Hapana, imetengenezwa kutokana na nyuzinyuzi zinazoyeyuka majini, ambazo husaidia kupunguza uzito.
Kwa nini mizizi ya konjac imepigwa marufuku nchini Australia?
Ingawa bidhaa hiyo imekusudiwa kuliwa kwa kufinya chombo taratibu, mtumiaji anaweza kunyonya bidhaa hiyo kwa nguvu ya kutosha kuiingiza kwenye trachea bila kukusudia. Kwa sababu ya hatari hii, Umoja wa Ulaya na Australia zilipiga marufuku jeli ya matunda ya Konjac.
Je, tambi za konjac zinaweza kukufanya uwe mgonjwa?
Hapana, imetengenezwa kwa mzizi wa konjac, ambao ni aina ya mmea wa asili, tambi za konjac zilizotengenezwa kwa kutumia tambi hazitakudhuru.
Je, tambi za konjac ni Keto?
Noodles za Konjac ni rafiki kwa keto. Zina maji 97% na nyuzinyuzi 3%. Nyuzinyuzi ni wanga, lakini hazina athari yoyote kwenye insulini.






