Noodles za Shirataki za Papo Hapo Zilizo Tayari Kuliwa
Noodles za Shirataki zilizo tayari kuliwa za Ketoslim Mo ni mbadala mzuri na wa kitamu wa chakula cha jioni. Zimetengenezwa kwa shirataki, noodles hizi zina kalori chache, sukari kidogo na nyuzinyuzi nyingi, na kuzifanya kuwa chaguo bora ili kukidhi mahitaji yako ya lishe. Iwe uko kazini, safarini, au una haraka, Noodles zetu za Shirataki zinazoweza kubadilishwa na chakula cha papo hapo hukupa karamu ya haraka na rahisi!
Chaguo la Kalori ya Chini:Furahia mlo mzuri bila kujitolea. Noodles zetu za Shirataki zina kalori chache na ni chaguo bora kwa wale wanaojali uzito.
Kiwango kidogo cha sukari:Njia mbadala ya chakula chetu cha jioni badala ya tambi za shirataki ni chaguo bora kwa wale wanaofuatilia ulaji wao wa sukari. Zina kiasi kidogo cha sukari na ni chaguo bora kuliko tambi za kitamaduni.
ILIYOMO NYINGI YA NYUMBANI:Kuza muundo mzuri wa utumbo kwa kutumia Noodles zetu zenye nyuzinyuzi nyingi za Shirataki. Nyuzinyuzi husaidia kufyonzwa na kukusaidia kujisikia umeshiba kwa muda mrefu, na kuifanya kuwa nyongeza bora kwenye mpango wako wa mlo.
Faraja haraka:Iwe uko mahali pa kazi, unasafiri kwa meli au safarini, chakula chetu cha jioni kilicho tayari kuliwa badala ya tambi za shirataki hutoa karamu ya haraka na rahisi. Furahia chakula cha jioni kitamu na chenye kuridhisha bila usumbufu wa kupika.
Maelezo ya Bidhaa
| Jina la bidhaa: | Noodles za Shirataki za Uyoga Papo Hapo/Noodles za Shirataki za Papo Hapo zenye viungo |
| Kiambato Kikuu: | Maji, unga wa Konjac |
| Vipengele: | Kalori kidogo\Sukari kidogo\Fiber nyingi\Rahisi kula |
| Kazi: | Kupunguza Uzito, Kupunguza Sukari Damu, Kubadilisha Mlo wa Mboga |
| Uthibitisho: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, USDA, FDA |
| Uzito halisi: | 230g |
| Wanga: | 2.9g/3.0g |
| Yaliyomo ya Mafuta: | 0g |
| Muda wa Kudumu: | Miezi 16 |
| Ufungashaji: | Mfuko, Sanduku, Pakiti ya Familia, Uzito, Pakiti Moja, Pakiti ya Vuta |
| Huduma Yetu: | 1. Ugavi wa kituo kimoja |
| 2. Uzoefu wa zaidi ya miaka 10 | |
| 3. OEM ODM OBM inapatikana | |
| 4. Sampuli za bure | |
| 5. MOQ ya Chini |
Taarifa za Lishe
| Mambo ya Lishe | |
| Huduma 2 kwa kila chombo | |
| Ukubwa wa sehemu ya kutolea | Kifurushi 1/2 (gramu 100) |
| Kiasi kwa kila huduma: | 23 |
| Kalori | |
| Thamani ya Kila Siku | |
| Jumla ya Mafuta 0g | 0% |
| Mafuta Yaliyojaa 0g | 0% |
| Mafuta ya Trans 0g | |
| Jumla ya Wanga 2.9g | 1% |
| Protini 0.7g | 1% |
| Nyuzinyuzi za Lishe 4.3g | 17% |
| Jumla ya Sukari 0g | |
| Jumuisha 0g ya Sukari Iliyoongezwa | 0% |
| Sodiamu 477mg | 24% |
| Sio chanzo kikubwa cha kalori kutoka kwa mafuta, mafuta yaliyojaa, mafuta ya trans, kolesteroli, sukari, vitamini A, vitamini D, kalsiamu na chuma. | |
| *Asilimia ya Thamani za Kila Siku inategemea lishe ya kalori 2,000. | |
| Mambo ya Lishe | |
| Huduma 2 kwa kila chombo | |
| Ukubwa wa sehemu ya kutolea | Kifurushi 1/2 (gramu 100) |
| Kiasi kwa kila huduma: | 24 |
| Kalori | |
| Thamani ya Kila Siku | |
| Jumla ya Mafuta 0g | 0% |
| Mafuta Yaliyojaa 0g | 0% |
| Mafuta ya Trans 0g | |
| Jumla ya Wanga 3.0g | 1% |
| Protini 0.7g | 1% |
| Nyuzinyuzi za Lishe 4.3g | 17% |
| Jumla ya Sukari 0g | |
| Jumuisha 0g ya Sukari Iliyoongezwa | 0% |
| Sodiamu 524mg | 26% |
| Sio chanzo kikubwa cha kalori kutoka kwa mafuta, mafuta yaliyojaa, mafuta ya trans, kolesteroli, sukari, vitamini A, vitamini D, kalsiamu na chuma. | |
| *Asilimia ya Thamani za Kila Siku inategemea lishe ya kalori 2,000. | |
Picha ya Maelezo
Mbinu ya Kupika
Matukio Yanayotumika
Kiwanda









