Vitoweo vya Konjac Jeli na chai ya puto ya jeli ya matunda Ketoslim Mo
Kuhusu bidhaa hii:
Vitoweo vya jeli ya Konjac: Umbo lake linapendwa na mpira, ladha yake ni kama kutafuna, ladha yake ni kama Q bounce. Imetengenezwa kwa konjac, mmea uliojaanyuzinyuzi za lishe, huongezwa sio tu kwenye chai ya viputo bali pia kwenye chai yoyote au chai ya maziwa unayopenda, Tunawapa watumiaji michanganyiko na mawazo zaidi ya ubunifu. Tunaunda uwezekano usio na kikomo wa vinywaji. Jeli laini na ya kuvutia, Konjac jeli ni mbadala bora na wenye afya kwa lulu za tapioca! Hii maarufu yenye mafuta kidogovitafuniokutoka Asia huongeza umbile na ladha ya ziada kwenye mchanganyiko huu uliochanganywa na karameli kwa hisia ya kuvutia ya kinywa ambayo utaipenda - ukiondoa kalori na wanga za ziada.
• imejaa nyuzinyuzi za lishe, ambazo hukufanya uhisi umeshiba kula kidogo.
• Tosheleza hamu yako ya chai tamu na mchanganyiko wa sukari ya kahawiaChai ya Maziwa& jeli za kutafuna zisizozuilika katika sharubati ya siagi na karameli iliyokolea. Jipatie kinywaji cha ubora wa Starbucks kwa bei nafuu zaidi.
• Ladha nne: Ladha asilia, Ladha ya sukari ya kahawia,Matchaladha na ladha ya Sakura.
Sifa
1. Tayari kutumika
2. Hifadhi mahali pakavu na penye baridi, bila kufunguliwa kwa mwaka 1
3. Inatumika kwa kinywaji baridi, ina ladha nzuri zaidi
Lebo za Bidhaa
| Jina la bidhaa: | Jeli ya Konjacvitoweo |
| Uzito halisi wa tambi: | 270g |
| Kiambato Kikuu: | Maji,Unga wa Konjac |
| Kiwango cha Mafuta (%): | 0 |
| Vipengele: | isiyo na gluteni/ Protini kidogo/nyuzinyuzi nyingi |
| Kazi: | kupunguza uzito, kupunguza sukari kwenye damu,tambi za lishe |
| Uthibitisho: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Ufungashaji: | Mfuko, Sanduku, Kifurushi, Kifurushi Kimoja, Kifurushi cha Vuta |
| Huduma Yetu: | 1. Usambazaji wa kituo kimoja China2. Uzoefu wa zaidi ya miaka 10 3. OEM & ODM & OBM inapatikana 4. Sampuli za bure 5. Kiwango cha chini cha MOQ |
Taarifa za lishe
| Nishati: | 345Kcal |
| Protini: | 0g |
| Mafuta: | 0g |
| Wanga: | 20.3g |
| Sodiamu: | 17mg |
Vitu zaidi vya kuchunguza
Watu pia huuliza
Ketoslim mo Co., Ltd. ni mtengenezaji wa chakula cha konjac chenye vifaa vya upimaji vilivyo na vifaa vya kutosha na nguvu kubwa ya kiufundi. Kwa aina mbalimbali, ubora mzuri, bei nzuri na miundo maridadi, bidhaa zetu hutumika sana katika tasnia ya chakula na viwanda vingine.
Faida zetu:
• Uzoefu wa sekta ya miaka 10+;
• Eneo la kupanda zaidi ya mraba 6000;
• Tani 5000+ za uzalishaji wa kila mwaka;
• Wafanyakazi zaidi ya 100;
• Nchi 40+ za kuuza nje.

Je, tambi za konjac ni mbaya kwako?
Hapana, imetengenezwa kutokana na nyuzinyuzi zinazoyeyuka majini, ambazo husaidia kupunguza uzito.
Kwa nini mizizi ya konjac imepigwa marufuku nchini Australia?
Ingawa bidhaa hiyo imekusudiwa kuliwa kwa kufinya chombo taratibu, mtumiaji anaweza kunyonya bidhaa hiyo kwa nguvu ya kutosha kuiingiza kwenye trachea bila kukusudia. Kwa sababu ya hatari hii, Umoja wa Ulaya na Australia zilipiga marufuku jeli ya matunda ya Konjac.
Je, tambi za konjac zinaweza kukufanya uwe mgonjwa?
Hapana, imetengenezwa kwa mzizi wa konjac, ambao ni aina ya mmea wa asili, tambi za konjac zilizotengenezwa kwa kutumia tambi hazitakudhuru.
Je, tambi za konjac ni Keto?
Noodles za Konjac ni rafiki kwa keto. Zina maji 97% na nyuzinyuzi 3%. Nyuzinyuzi ni wanga, lakini hazina athari yoyote kwenye insulini.






