tambi maalum za konjaki nyembamba za tambi zisizolipishwa za kikaboni za konjac | Ketoslim Mo
•Nyuzinyuzi nyingi
• Bila ngano
• Kabohaidreti kidogo
• Haina gluteni
• Haina GMO
Pasta nyembamba ina utajiri waglucomannan, ambayo ndiyo pasta ya konjac hutengenezwa nayo, pia huiita Konjac (mmea wote wa asili).Kupunguza uzito, kupunguza shinikizo la damu na sukari kwenye damu, kuondoa sumu mwilini na haja kubwa, kuzuia saratani na virutubisho vya kalsiamu na athari zingine. Wanga wa joto uko karibu na sifuri, yote yanalenga kukuza afya. Watu wenye kisukari wanaweza pia kula fettuccine. Tuna mfumo wa ukaguzi wa usalama kwani Keto-slim mo wana uzoefu wa zaidi ya miaka 10, wakiwa na vyeti vya kimataifa vya mamlaka: HACCP, BRC, IFS, HALAL, Kosher, CE, JAS, nk...
noodles za konjac za jumla /270g Shirataki Spaghetti /Zero Carb /Pasta ya Konjac ya Kikaboni
Maelezo ya Bidhaa
| Jina la bidhaa: | Pasta ya Konjac ya kikaboni-Ketoslim Mo |
| Uzito halisi wa tambi: | 270g |
| Kiambato Kikuu: | Unga wa Konjac, Maji |
| Kiwango cha Mafuta (%): | 0 |
| Vipengele: | isiyo na gluteni/mafuta/sukari, wanga kidogo/nyuzi nyingi |
| Kazi: | kupunguza uzito, kupunguza sukari kwenye damu, tambi za lishe |
| Uthibitisho: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Ufungashaji: | Mfuko, Sanduku, Kifurushi, Kifurushi Kimoja, Kifurushi cha Vuta |
| Huduma Yetu: | 1. Usambazaji wa kituo kimoja nchini China 2. Uzoefu wa zaidi ya miaka 10 3. OEM & ODM & OBM inapatikana 4. Sampuli za bure 5. Kiwango cha chini cha MOQ |
Taarifa za lishe
| Nishati: | 5Kcal |
| Protini: | 0g |
| Mafuta: | 0 g |
| Wanga: | 1.2g |
| Sodiamu: | 7 mg |
Pata maelezo zaidi kuhusu bidhaa za Ketoslim Mo
Je, pasta nyembamba ya Keto ni rafiki kwa afya?
Ndiyo, ikiwa na gramu 2 tu za wanga na kalori 5 kwa kila huduma ya gramu 83, pasta ya konjac ni bora kwa wanafunzi wa lishe ya keto ambao wanatamani kupata pasta. Pia ni chaguo bora kwa wale wanaofuata lishe ya mboga au isiyo na gluteni, au mtu yeyote anayetaka kula chakula chenye afya au kubadilisha utaratibu wao wa pasta ya usiku wa wiki.
Mbinu ya kuhifadhi tambi za Konjac?
Noodles za Konjac huwa na unyevu. Ili kuweka jeli ya konjac ikiwa thabiti, inahitaji kufungwa kwenye mchanganyiko wa alkali, ambao hufanya noodles ziwe na ladha nzuri zaidi. Ukizigandisha kwenye friji, zitakuwa ngumu na zitaathiri umbile.


