Keto moja kwa moja kiwandani Konjac udon noodles | Ketoslim Mo
Mahali pa kununua tambi za konjac
Ketoslim MoKama mtoa huduma wa upishi wa moja kwa moja, tunatoa bidhaa bora kwa bei nzuri zaidi kwa mgahawa wako, baa, duka kubwa, jiko, ukumbi wa mazoezi, duka la vyakula vyepesi na zaidi.
Lengo letu si tu kuwapa wateja wetubidhaa bora za jumlakwa bei ya chini kabisa, lakini pia kutoa huduma bora kwa wateja wa mtu mmoja mmoja na usafirishaji wa haraka. Kwa kuwa tumekuwa katika tasnia ya konjac kwa zaidi ya muongo mmoja, tuna bidhaa zinginetambi za konjac udonKwa kuwa tumekuwa katika tasnia ya konjac kwa zaidi ya muongo mmoja, tuna uhusiano mzuri na wahudumu wa mikahawa, vituo vya upishi na wataalamu wa huduma za chakula kote nchini. Tunatumai kuwa duka moja la bidhaa kwa mahitaji yako yote ya jumla ya chakula.
Tambi za tambi za konjac zisizo na sukari zisizo na sukari bila tambi za tambi za konjac udon
Maelezo ya Bidhaa
| Jina la bidhaa: | tambi ya konjac udon-Ketoslim Mo |
| Uzito halisi wa tambi: | 270g |
| Kiambato Kikuu: | Unga wa Konjac,Maji |
| Kiwango cha Mafuta (%): | 0 |
| Vipengele: | gluteni/mafuta/isiyo na sukari,wanga kidogo/ |
| Kazi: | kupunguza uzito, kupunguza sukari kwenye damu,tambi za lishe |
| Uthibitisho: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Ufungashaji: | Mfuko, Sanduku, Kifurushi, Kifurushi Kimoja, Kifurushi cha Vuta |
| Huduma Yetu: | 1. Usambazaji wa kituo kimoja nchini China2. Uzoefu wa zaidi ya miaka 103. OEM & ODM & OBM inapatikana4. Sampuli za bure 5. Kiwango cha chini cha MOQ |
Taarifa za lishe
| Nishati: | 4Kcal |
| Sukari: | 0g |
| Mafuta: | 0 g |
| Wanga: | 3.2g |
| Sodiamu: | 7 mg |
Thamani ya Lishe
Mbadala Bora wa Mlo--Vyakula Vyenye Lishe Bora
Husaidia katika kupunguza uzito
Kalori ya chini
Chanzo kizuri cha nyuzinyuzi kwenye lishe
Nyuzinyuzi za lishe zinazoyeyuka
Punguza kiwango cha juu cha kolesteroli
Rafiki kwa Keto
Haijaongezeka sukari mwilini
Mambo machache ya ufahamu kuhusu konjac
| Hatua ya 1 | Tangubidhaa za konjacinaweza kuharibika na kuharibika bila kuhifadhi maji, matumizi ya maji ya lye kuhifadhi chakula kwenye mfuko (bila kuongeza vihifadhi) huhifadhi umbo la chakula cha konjac, pamoja na ladha bora zaidi. |
| Hatua ya 2 | Chakula cha Konjac kina nyuzinyuzi nyingi, lakini hakiwezi kutoa nishati na protini ya kutosha, kwa hivyo kulachakula cha konjacWakati huo huo, kumbuka kulinganisha matunda, mboga mboga na nyama ya chakula, hivyo ni bora zaidi kwa afya. |




