Noodles za Konjac Oat Udon zenye Bei Bora Zaidi Pasta Yenye Afya Tambi ya Papo Hapo| Ketoslim Mo
- Hukuza ulaji wenye afya - Noodles za Konjac Udonni chakula kitamu sana kinachosaidia kupunguza uzito kwa afya kwa kalori 73kJ pekee kwa kila gramu 100. Kinapatikana katika ladha zingine kama vileUdon TambararenaMchicha Udon, kila tambi haina sukari kabisa, haina gluteni na ina kalori chache.
- Inapatikana Konjac- Noodles za Udon za Oatmeal zimetengenezwa kutokana na kiungo cha kipekee,mmea wa konjac, ambayo asili yake ni kusini magharibi mwa China na inaglukomani, nyuzinyuzi mumunyifu zenye afya na asilia zinazosaidia katika usagaji chakula na kupunguza uzito.
- Mbadala wa Tamu Sana wa Noodles za Oat za Konjac Udon-- Toa tambi za oat pamoja na kikombe kimoja hadi viwili vya maji kama mbadala mtamu wa kutazama unachokula. Mara tu nyuzi hizi zinapogusana na maji wakati wa usagaji chakula, husaidia kujaza tumbo lako, na kuunda hisia ya kuridhika na kusaidia kupunguza uzito.
Ketoslim moCo., Ltd. ni mtengenezaji wa chakula cha konjac chenye vifaa vya upimaji vilivyo na vifaa vya kutosha na nguvu kubwa ya kiufundi. Kwa aina mbalimbali, ubora mzuri, bei nzuri na miundo maridadi, bidhaa zetu zinatumika sana katika tasnia ya chakula na viwanda vingine. Tunatoaununuzi mkubwa wa tambi za konjac.
Faida zetu:
• Uzoefu wa sekta ya miaka 10+;
• Eneo la kupanda zaidi ya mraba 6000;
• Tani 5000+ za uzalishaji wa kila mwaka;
• Wafanyakazi zaidi ya 100;
• Nchi 40+ za kuuza nje.
Maelezo ya Bidhaa
| Jina la bidhaa: | Tambi za shayiri za konajcKetoslim Mo |
| Uzito halisi wa tambi: | 270g |
| Kiambato Kikuu: | Unga wa KonjacMaji, titani dioksidi, nyuzinyuzi za shayiri |
| Kiwango cha Mafuta (%): | 0 |
| Vipengele: | gluteni/mafuta/haina sukari, wanga kidogo/nyuzi nyingi |
| Kazi: | kupunguza uzito, kupunguza sukari kwenye damu, tambi za lishe |
| Uthibitisho: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Ufungashaji: | Mfuko, Sanduku, Kifurushi, Kifurushi Kimoja, Kifurushi cha Vuta |
| Huduma Yetu: | 1. Usambazaji wa kituo kimoja china 2. Uzoefu wa zaidi ya miaka 10 3. OEM & ODM & OBM zinapatikana 4. Sampuli za bure5. MOQ ya Chini |
Taarifa za lishe
| Nishati: | 37Kcal |
| Protini: | 0g |
| Mafuta: | 0g |
| Wanga: | 0g |
| Sodiamu: | 2mg |
Noodles za Oat Udon Chakula cha haraka cha Kichina chenye afya Chakula maarufu cha kupunguza uzito cha mboga
Vitu zaidi vya kuchunguza
Je, tambi za konjac zina afya?
Bidhaa za Konjac zinaweza kuwa na faida za kiafya. Kwa mfano, zinaweza kupunguza sukari ya damu na viwango vya kolesteroli, kuboresha afya ya ngozi na utumbo, na kukuza kupunguza uzito kwa kuongeza hisia za kushiba. Kama ilivyo kwa virutubisho vyovyote visivyodhibitiwa vya lishe, watu wenye matatizo ya tumbo au hali mbaya wanashauriwa kushauriana na daktari kabla ya kutumia konjac.
Kwa nini Australia ilipiga marufuku konjac?
Tambi za Konjac zina nyuzinyuzi mara mbili zaidi ya pasta ya kawaida. Glucomannan yake ya nyuzinyuzi, ambayo ni nyuzinyuzi ya mizizi ya konjac, husababisha tumbo kuvimba na kusababisha hisia ya kushiba. Hutumika kama kiambato cha kuongeza unene katika vyakula fulani. Nchini Australia, ilipigwa marufuku kama nyongeza mwaka wa 1986 kwa sababu ya uwezekano wake wa kuwa hatari ya kusongwa na kuziba tumbo.
Ninawezaje kupika tambi za konjac zilizokaushwa?
Weka tambi kavu kwenye bakuli, mimina kwenye maji yanayochemka na loweka kwa dakika 10. Tambi kavu zitakuwa laini polepole. Chemsha maji kwenye sufuria, ongeza tambi, pika kwa dakika 10, ongeza viungo, viungo na sahani za kando, kisha chukua na ule.




