vitafunio vya konjac Ketoslim Mo chakula cha mboga chenye ladha ya sauerkraut 22g
Kuhusu bidhaa hii:
Konjacvitafunio: Vitafunio vyetu vya konjac pia huitwa LaTiao nchini China, umbo lake ni sawa na vitafunio vya WeiLong, na vitafunio vyetu vya konjac vimetengenezwa kutokana na mzizi wa konjac, Chakula cha asili chenye afya, kilichojaanyuzinyuzi za lishe, umbile la vitafunio lilifanana na konjac ile ya kutafunajeliWaliweka chai ya viputo, lakini hii ilikuwa "kali zaidi" kidogo.
Mbadala wa ladha: Kuna ladha nne za kuchagua, mchuzi wa pilipili hotpot wenye viungo na ladha ya pilipili hoho iliyochujwa, fungua kifurushi na utanusa harufu, ladha tofauti hukupa hisia tofauti, kama ungeweza kuchukua ladha ya viungo, jaribu ile ya viungo, kama unapenda ladha chungu, jaribumchuzi wa sourkrautladha.
Rahisi kubeba: Kila pakiti ina 22g (20g kwa ladha kali), unaweza kufurahia vitafunio vya konjac nyumbani na ikiwa unataka kushiriki na marafiki au kuvileta nawe, viweke mfukoni, furahia ladha tamu wakati wowote na mahali popote!
JINSI YA KUTUMIA/KUTUMIA:
1. Fungua kifurushi.
2. Tayari kula.
Lebo za Bidhaa
| Jina la bidhaa: | Konjac vitafunio sauerkraut ladha |
| Uzito halisi wa tambi: | 22g |
| Kiambato Kikuu: | Maji, Poda ya Konjac, Pilipili Hoho (pilipili hoho ya mtama), mafuta ya mbegu za rapa, wanga, chumvi inayoweza kuliwa, pilipili hoho, sukari nyeupe, viungo, dondoo la chachu, Viungo vya chakula (glutamati ya sodiamu, disodiamu ya nyukleotidi ya 5 '-taste, asidi ya laktiki, asidi asetiki, dioksidi ya titani, Sodiamu D-isoascorbate, Asidi ya citric, laktate ya sodiamu), kiini kinachoweza kuliwa |
| Muda wa matumizi: | Miezi 9 |
| Kazi: | kupunguza uzito, kupunguza sukari kwenye damu, tambi za lishe |
| Uthibitisho: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Ufungashaji: | Mfuko, Sanduku, Kifurushi, Kifurushi Kimoja, Kifurushi cha Vuta |
| Huduma Yetu: | 1. Usambazaji wa kituo kimoja China 2. Uzoefu wa zaidi ya miaka 10 3. OEM & ODM & OBM zinapatikana 4. Sampuli za bure 5. MOQ ya chini |
Taarifa za lishe
| Nishati: | 295kJ |
| Protini: | 1.1g |
| Mafuta: | 3.2g |
| Wanga: | 4.5g |
| Nyuzinyuzi za lishe | 7.2g |
| Sodiamu: | 1380mg |
Maswali na Majibu
Kitafunio cha konjac ni nini?
Kwa mtazamo wa kwanza, mtu anaweza kufikiri kwamba vitafunio vimetengenezwa kwa kutumia ngisi au pweza. Lakini kwa kweli, vitafunio vimetengenezwa kwa kutumia unga wa konjac. Vimewekwa kivyake kwa matumizi rahisi, kwa hivyo unaweza kuvileta popote unapotaka. Kila kifuko kina takriban kcal 26 pekee, ambayo ni nzuri kwa vitafunio.
Vitafunio vya Weilong ni nini?
Weilong Foods ni chapa ya vyakula vya vitafunio inayozalisha na kutengeneza tambi zenye viungo, vyakula vya baharini vilivyokaushwa, na mfululizo mwingine wa vyakula vya vitafunio.
Weilong ni tamu gani?
Taarifa ya Jumla ya Weilong Delicious Global Holdings.
Vitu zaidi vya kuchunguza
Ketoslim mo Co., Ltd. ni mtengenezaji wa chakula cha konjac chenye vifaa vya upimaji vilivyo na vifaa vya kutosha na nguvu kubwa ya kiufundi. Kwa aina mbalimbali, ubora mzuri, bei nzuri na miundo maridadi, bidhaa zetu hutumika sana katika tasnia ya chakula na viwanda vingine.
Faida zetu:
• Uzoefu wa sekta ya miaka 10+;
• Eneo la kupanda zaidi ya mraba 6000;
• Tani 5000+ za uzalishaji wa kila mwaka;
• Wafanyakazi zaidi ya 100;
• Nchi 40+ za kuuza nje.

Andika ujumbe wako hapa na ututumie





