vitafunio vya konjac vya china vitafunio vya konnyaku (Ladha ya sufuria moto) | Ketoslim Mo
Vitafunio vya konjac vya ChinaViungo ni: maji,unga wa konjac、wanga、mafuta ya mboga、pilipili、chumvi、sukari nyeupe、Maisha ya rafu: miezi 12;Uzito halisi 270g, imehifadhiwa mahali pakavu na penye baridi. Usigandishe.
Chakula cha jumla kisicho na sukari na nyuzinyuzi nyingi kinachoweza kubinafsishwa cha konjac chakula cha papo hapo cha konjac chakula cha vitafunio
Maelezo ya Bidhaa
| Jina la bidhaa: | chinavitafunio vya konjac-Ketoslim Mo |
| Uzito halisi wa tambi: | 22g |
| Kiambato Kikuu: | Maji,Poda ya Konjac, Pilipili hoho iliyochujwa (pilipili hoho ya mtama), mafuta ya mbegu za rapa, wanga, chumvi inayoweza kuliwa, pilipili hoho, sukari nyeupe, viungo, dondoo la chachu, Viungo vya chakula (glutamati ya sodiamu, disodiamu ya nukleotidi ya 5 '-taste, asidi laktiki, asidi asetiki, dioksidi ya titani, Sodiamu D-isoascorbate, Asidi ya citric, laktate ya sodiamu), kiini kinachoweza kuliwa |
| Kiwango cha Mafuta (%): | 0 |
| Vipengele: | isiyo na gluteni/mafuta/sukari,wanga kidogo/ |
| Kazi: | kupunguza uzito, kupunguza sukari kwenye damu,tambi za lishe |
| Uthibitisho: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Ufungashaji: | Mfuko, Sanduku, Kifurushi, Kifurushi Kimoja, Kifurushi cha Vuta |
| Huduma Yetu: | 1. Usambazaji wa kituo kimoja nchini China2. Uzoefu wa zaidi ya miaka 103. OEM & ODM & OBM inapatikana 4. Sampuli za bure 5. Kiwango cha chini cha MOQ |
Taarifa za lishe
| Nishati: | 456kJ |
| Protini: | 1.1 g |
| Mafuta: | 6.2g |
| Wanga: | 7.6g |
| Sodiamu: | 1026 mg |
Thamani ya Lishe
Mbadala Bora wa Mlo--Vyakula Vyenye Lishe Bora
Husaidia katika kupunguza uzito
Kalori ya chini
Chanzo kizuri cha nyuzinyuzi kwenye lishe
Nyuzinyuzi za lishe zinazoyeyuka
Punguza kiwango cha juu cha kolesteroli
Rafiki kwa Keto
Haijaongezeka sukari mwilini
Vitafunio vya konjac ni nini?
| Hatua ya 1 | Mtu anaweza kufikiri kwamba vitafunio hivyo vimetengenezwa kwa kutumia ngisi au pweza. Lakini kwa kweli, vitafunio hivyo vimetengenezwa kwa kutumia unga wa konjac. |
Pata maelezo zaidi kuhusu bidhaa za Ketoslim Mo
Andika ujumbe wako hapa na ututumie




