Afya Asili Keto Foods konjac Bubble Jelly| Ketoslim Mo
Kuhusu bidhaa hii:
Chai ya viputojeli ya konjac:Umbo lake linapendwa na mpira, ladha yake ni kama ya kutafuna, Q bounce. Imetengenezwa kwa konjac, mmea uliojaanyuzinyuzi za lishe, huongezwa sio tu kwenye chai ya viputo bali pia kwenye chai yoyote au chai ya maziwa unayopenda, Tunawapa watumiaji michanganyiko na mawazo zaidi ya ubunifu. Tunaunda uwezekano usio na kikomo wa vinywaji. Jeli laini na ya kuvutia, Konjac jeli ni mbadala bora na wenye afya kwa lulu za tapioca! Hii maarufu yenye mafuta kidogovitafunio vya konjackutoka Asia huongeza umbile na ladha ya ziada kwenye mchanganyiko huu uliochanganywa na karameli kwa hisia ya kuvutia ya kinywa ambayo utaipenda - ukiondoa kalori na wanga za ziada.
• imejaa nyuzinyuzi za lishe, ambazo hukufanya uhisi umeshiba kula kidogo.
• Tosheleza hamu yako ya chai tamu kwa chai tamu ya Brown Sugar Milk Chai na jeli zinazotafuna bila kukoma katika sharubati laini na yenye siagi nyingi, kama karameli. Jipatie vinywaji vya ubora wa Starbucks kwa bei nafuu zaidi.
• Ladha nne: Ladha asilia, ladha ya sukari ya kahawia, ladha ya Matcha na ladha ya Sakura.
Sifa
1. Tayari kutumika
2. Hifadhi mahali pakavu na penye baridi, bila kufunguliwa kwa mwaka 1
3. Hutumika kwa kinywaji baridi, ladha yake ni nzuri zaidi
Lebo za Bidhaa
| Jina la bidhaa: | Chai ya viputojeli ya konjac |
| Uzito halisi wa tambi: | 270g |
| Kiambato Kikuu: | Maji,Unga wa Konjac |
| Kiwango cha Mafuta (%): | 0Kcal |
| Vipengele: | isiyo na gluteni/ Protini kidogo/ |
| Kazi: | kupunguza uzito, kupunguza sukari kwenye damu, tambi za lishe |
| Uthibitisho: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Ufungashaji: | Mfuko, Sanduku, Kifurushi, Kifurushi Kimoja, Kifurushi cha Vuta |
| Huduma Yetu: | 1. Usambazaji wa kituo kimoja China2. Uzoefu wa zaidi ya miaka 10 3. OEM & ODM & OBM inapatikana 4. Sampuli za bure 5. Kiwango cha chini cha MOQ |
Taarifa za lishe
| Nishati: | 336kJ |
| Protini: | 0g |
| Mafuta: | 0g |
| Wanga: | 18.4g |
| Nyuzinyuzi za lishe | 3g |
| Sodiamu: | 17mg |
Kwa kweli ni konjac na inaweza kutumika kama malighafi ya kutengenezajeli ya konjac iliyotafunwa.Inaweza kuchanganywa na aina kadhaa za malighafi. Ni mojawapo, na pia inaweza kutumika kama kiungo kidogo katika chai ya maziwa pekee.konjac jeli bobaNa lulu zina nafasi sawa ni kwamba zinaweza kutengenezwa kuwa aina mbalimbali za ladha, kama vile ladha asilia, matcha, sukari nyeusi, n.k. Kwa ladha, pia zimegawanywa katika aina laini ya nta, aina ya elastic crisp na aina inayostahimili joto ili kuzoea bidhaa tofauti za chai ya maziwa.
Eneo la kula: Linaweza kuongezwa kwenye aina mbalimbali za vinywaji, kama vile: chai ya maziwa/kahawa/maziwa/maziwa ya nazi/matunda, n.k.
Watu pia huuliza:
Ni ninikonjacchai ya viputo?
Imetengenezwa kwa konac ambayo kiasili imejaa nyuzinyuzi mumunyifu inayoitwaglukomanibadala ya lulu za tapioca zenye kalori nyingi.
Jeli nyeusi ni nini katika chai ya viputo?
Lulu nyeusi za tapioca za BobaPia huitwa viputo au lulu..
Jeli zilizomo kwenye chai ya Bubbles zimetengenezwa na nini?
imetengenezwa kutokana nanyama ya nazi, au konjac, mboga kwa bidhaa.





