Konjac fettuccine iliyopewa kiwango cha juu cha pasta safi nyembamba konajc | Ketoslim Mo
Tengeneza mlo wa Kiitaliano wenye afya na wenye wanga kidogo kwa uchawi wafettuccine ya konjacHizi zinaweza kuonekana kama kawaidapasta ya konjac fettuccine, lakini ni bora zaidi kwa mwili wako.
Huduma yatambi za konjacina kalori tano na gramu tatu za wanga -- ikilinganishwa na takriban gramu 22 kwa kawaidalasagna-- ili ziweze kuendana kwa urahisi na utaratibu wako wa kila siku.
Tambi za miujiza za Konjacni kipenzi miongoni mwa walaji mboga,ketojenikina wale wanaokula vyakula visivyo na gluteni kwa sababu ni mojawapo ya pasta zenye kalori chache zaidi na pia husaidia kudhibiti uzito.
Lasagna yetu maarufu sana ina umbo la lugha ya kawaida, kwa hivyo ni chaguo bora la kula michuzi na kuongeza ladha kwenye lasagna yako ya Alfredo yenye kalori chache, jibini la Parmesan, n.k.
tambi za jumla za tambi safi za konjac zenye mikunjo ya fettuccine konajc bila kalori nyingi
Maelezo ya Bidhaa
| Jina la bidhaa: | fettuccine ya konjac-Ketoslim Mo |
| Uzito halisi wa tambi: | 270g |
| Kiambato Kikuu: | Unga wa KonjacMaji |
| Kiwango cha Mafuta (%): | 0 |
| Vipengele: | isiyo na gluteni/mafuta/sukari, wanga kidogo/nyuzi nyingi |
| Kazi: | kupunguza uzito, kupunguza sukari kwenye damu,tambi za lishe |
| Uthibitisho: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Ufungashaji: | Mfuko, Sanduku, Kifurushi, Kifurushi Kimoja, Kifurushi cha Vuta |
| Huduma Yetu: | 1. Usambazaji wa kituo kimoja nchini China2. Uzoefu wa zaidi ya miaka 103. OEM & ODM & OBM inapatikana4. Sampuli za bure5. Kiwango cha chini cha MOQ |
Taarifa za lishe
| Nishati: | 5Kcal |
| Sukari: | 0g |
| Mafuta: | 0 g |
| Wanga: | 1.2g |
| Sodiamu: | 0 mg |
Thamani ya Lishe
Mbadala Bora wa Mlo--Vyakula Vyenye Lishe Bora
Husaidia katika kupunguza uzito
Kalori ya chini
Chanzo kizuri cha nyuzinyuzi kwenye lishe
Nyuzinyuzi za lishe zinazoyeyuka
Punguza kiwango cha juu cha kolesteroli
Rafiki kwa Keto
Haijaongezeka sukari mwilini
Konjac fettuccine ni nini?
Konjac fettuccine ni pasta yenye kalori chache iliyotengenezwa kwa konjac. Mmea wa konjac ni mboga ya mizizi iliyo na nyuzinyuzi nyingi iitwayo glucomannan, kiungo muhimu katika konjac fettuccine. Konjac fettuccine lasagna ina umbo pana zaidi kuliko tambi za kawaida, Kama bidhaa isiyo na gluteni, konjac fettuccine haina wanga na wanga 0.
Kwa nini konjac inajaza sana?
Konjac ina nyuzinyuzi mumunyifu, ni glucomannan, ambayo huunda hisia ya ukamilifu kutokana na kupita kwake polepole sana kwenye njia ya usagaji chakula na imeonyeshwa kupunguza kolesteroli na kusawazisha sukari kwenye damu. Konjac ina ubora gani kulingana na jinsi unavyoipika.
Je, pasta ya konjac Keto ni rafiki kwa afya?
Ndiyo, ikiwa na gramu 2 tu za wanga na kalori 5 kwa kila huduma ya gramu 83, pasta ya konjac ni bora kwa wanafunzi wa lishe ya keto ambao wanatamani kupata pasta. Pia ni chaguo bora kwa wale wanaofuata lishe ya mboga au isiyo na gluteni, au mtu yeyote anayetaka kula chakula chenye afya au kubadilisha utaratibu wao wa pasta ya usiku wa wiki.




