Kiwanda cha Konjac Root Shirataki Noodles Chini Gi Konjac Pasta| Ketoslim Mo
Kuhusu bidhaa hii
Bidhaa za Konjaczinaweza kuwa na faida za kiafya. Kwa mfano, zinaweza kupunguza viwango vya sukari na kolesteroli kwenye damu, kuboresha afya ya ngozi na utumbo na kusaidia kuponya jeraha, kukuza kupunguza uzito, kwa sababukonjacUfyonzaji ni mkubwa sana, unaweza kunyonya mafuta ya ziada mwilini mwako, ili kuondoa ndani ya vitro, na konjac ina nyuzinyuzi nyingi za lishe, ikiwa mtu mwenye utumbo mbaya na tumbo, sipaswi kula, kwa sababu si rahisi kumeng'enywa, ni bora kushauriana na daktari kabla ya kutumia konjac.
Mbinu ya kupikia:
1, kaanga: osha tambi mara mbili na uchuje, weka mafuta kwenye sufuria, weka tambi na kaanga, weka viungo, weka maji na upike kwa dakika 5, unaweza kula, unaweza pia kuongeza vyakula vya pembeni unavyopenda kama vile mchuzi wa saladi ya mahindi ya broccoli na kadhalika;
2, chemsha: weka maji kwenye sufuria ili yachemke, kisha weka tambi safi, ongeza viungo, chukua unga wa kula;
Lebo za Bidhaa
| Jina la bidhaa: | Pasta ya Konjac |
| Uzito halisi wa tambi: | 200g |
| Kiambato Kikuu: | Maji,Unga wa Konjac |
| Muda wa matumizi: | Miezi 12 |
| Uthibitisho: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Ufungashaji: | Mfuko, Sanduku, Kifurushi, Kifurushi Kimoja, Kifurushi cha Vuta |
| Huduma Yetu: | 1. Usambazaji wa kituo kimoja China 2. Uzoefu wa zaidi ya miaka 10 3. OEM & ODM & OBM zinapatikana 4. Sampuli za bure 5. MOQ ya chini |
Taarifa za lishe
| Nishati: | 98kJ |
| Protini: | 0g |
| Mafuta: | 0g |
| Wanga: | 2.9g |
| Sodiamu: | 196mg |
Vitu zaidi vya kuchunguza
Je, tambi za konjac zina afya?
Bidhaa za Konjac zinaweza kuwa na faida za kiafya. Kwa mfano, zinaweza kupunguza sukari ya damu na viwango vya kolesteroli, kuboresha afya ya ngozi na utumbo, na kukuza kupunguza uzito kwa kuongeza hisia za kushiba. Kama ilivyo kwa virutubisho vyovyote visivyodhibitiwa vya lishe, watu wenye matatizo ya tumbo au hali mbaya wanashauriwa kushauriana na daktari kabla ya kutumia konjac.
Jinsi ya kula tambi za konjac?
Noodles za Konjac zinaweza kuchanganywa na tambi, baridi, tambi za supu, tambi za kukaanga, tayari kuliwa, zinaweza kuchanganywa na saladi ya kula: kulingana na ladha yako, zinaweza kuongeza aina mbalimbali za michuzi, aina mbalimbali za viungo, kutengeneza tambi mchanganyiko tamu. Chemsha ili kula: zinaweza kufanana na msingi wa supu mbalimbali, kuongeza sahani za kando, kuongeza tambi za konjac, tambi za supu zenye kalori kidogo, tamu na tayari kuliwa. Zilizokaangwa ili kula: Noodles za Konjac zinaweza kuburudisha, kuongeza viungo vinavyofaa, kukaanga kwa koroga, tambi za kukaanga zenye kalori kidogo zinaweza kufurahiwa.
Je, unaweza kununua konjac?
Bila shaka, Ketoslim Mo ni mtengenezaji wa chakula cha konjac, ikiwa na kiwanda chake cha kukuza na kusindika konjac, tuna bei ya ushindani, uzalishaji, muundo, uhakikisho wa ubora na uwasilishaji wa nyumba kwa nyumba unaotaka. Lengo letu ni kukusaidia kupunguza matatizo yasiyo ya lazima katika mchakato wa kuagiza kutoka China na kuokoa gharama yako ya ununuzi, ikiwa ni pamoja na muda na pesa. Tunaweza pia kukusaidia kununua bidhaa zingine na vifaa vya ufungashaji bila malipo.






