nyuzinyuzi ya mizizi ya konjac vyakula vizima hotpot tumbo lenye nywele nyuzinyuzi zenye kalori chache
Kuhusu Ketoslim Mo
Ketoslim moCo., Ltd. ni mtengenezaji wachakula cha konjaczenye vifaa vya upimaji vilivyo na vifaa vya kutosha na nguvu kubwa ya kiufundi. Kwa aina mbalimbali, ubora mzuri, bei nzuri na miundo maridadi, bidhaa zetu hutumika sana katika tasnia ya chakula na viwanda vingine.
Faida zetu:
• Uzoefu wa sekta ya miaka 10+;
• Eneo la kupanda zaidi ya mraba 6000;
• Tani 5000+ za uzalishaji wa kila mwaka;
• Wafanyakazi zaidi ya 100;
• Nchi 40+ za kuuza nje.
Lebo za Bidhaa
| Jina la bidhaa: | chakula cha mboga cha konajc-Ketoslim Motumbo lenye manyoya |
| Uzito halisi | 270g |
| Kiambato Kikuu: | Poda ya Konjac(Unga wa Konjac), Maji |
| Kiwango cha Mafuta (%): | 0 |
| Vipengele: | gluteni/mafuta/isiyo na sukari, kalori ya chini/nyuzinyuzi nyingi |
| Kazi: | kupunguza uzito, kupunguza sukari kwenye damu,tambi za lishe |
| Uthibitisho: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Ufungashaji: | Mfuko, Sanduku, Kifurushi, Kifurushi Kimoja, Kifurushi cha Vuta |
| Huduma Yetu: | 1. Usambazaji wa kituo kimoja nchini China2. Uzoefu wa zaidi ya miaka 10 3. OEM & ODM & OBM inapatikana 4Sampuli za bure5. Kiwango cha chini cha MOQ |
Kiambato kingine: unga wa mwani
Taarifa za lishe
| Nishati: | 17Kcal |
| Protini: | 0g |
| Mafuta: | 0 g |
| Wanga: | 2.8g |
| Sodiamu: | 0mg |
- •HUHAMASISHA NJIA AFYA YA KULA -- Mzizi wa KonjacVyakula vyenye nyuzinyuzi, hukuza kupunguza uzito kiafya kwa chakula kitamu, ambacho ni 73kJ pekee kwa kila huduma. Inapatikana katika umbo la tumbo lenye manyoya ya kitamaduni, couscous, spaghetti, lasagna, fettuccine, na mchele wa konjac, kila moja haina sukari, gluteni, na glucomannan iliyojaa.
- • Tumbo lenye manyoya linalotegemea Konjac-- Vyakula vya mizizi ya Konjac Tumbo lenye manyoya limetengenezwa kwa kiungo cha kipekee kinachojulikana kama mmea wa Konjac, asili yake ni Kusini-mashariki mwa Asia, na linaGlucomannan, nyuzinyuzi yenye afya na asilia, inayoyeyuka majini ambayo husaidia katika usagaji chakula na kupunguza uzito.
- • MBADALA MZURI WA TUMBO LENYE MANYWELE NA LADHA-- Ikichanganywa na glasi moja hadi mbili za maji, tumbo lenye nywele hukuruhusu kufurahia ladha nzuri, konjac hot pot ni chaguo zuri, huku ukizingatia lishe yako. Nyuzinyuzi za Konjac zinazopatikana katika kila sahani ya tumbo lenye nywele zina uwezo mkubwa wa kunyonya vimiminika. Nyuzinyuzi hizi zinapogusana na maji wakati wa usagaji chakula, hii husaidia kujaza tumbo, na kuunda hisia ya ukamilifu na kusaidia katikakupunguza uzito.
J: Hapana. Mzizi wa Konjac hauwezi kuliwa moja kwa moja, baada ya kusindika, una wanga kidogo.
Bidhaa mpya ya 2021 chakula chenye afya cha konajc chakula maarufu cha mboga cha konajc
1. Je, konjac ni salama kuliwa?
Konjac bila usindikaji wowote ni sumu, ni vizuri kula baada ya kuua vijidudu.
2. Je, mzizi wa konjac ni wanga?
Hapana, imejaa Glucan-mannan, aina ya nyuzinyuzi zinazoyeyuka majini.




