Tofu konjac vyakula vyote vya mizizi ya kikaboni Tofu yenye nyuzinyuzi nyingi 丨Ketoslim mo
Kuhusu Ketoslim Mo
Ketoslim moCo., Ltd. ni mtengenezaji wa chakula cha konjac chenye vifaa vya upimaji vilivyo na vifaa vya kutosha na nguvu kubwa ya kiufundi. Kwa aina mbalimbali, ubora mzuri, bei nzuri na miundo maridadi, bidhaa zetu hutumika sana katika tasnia ya chakula na viwanda vingine.
Faida zetu:
• Uzoefu wa sekta ya miaka 10+;
• Eneo la kupanda zaidi ya mraba 6000;
• Tani 5000+ za uzalishaji wa kila mwaka;
• Wafanyakazi zaidi ya 100;
• Nchi 40+ za kuuza nje.
Lebo za Bidhaa
| Jina la bidhaa: | tofu ya konajc-Ketoslim Mo |
| Uzito halisi wa tambi: | 300g |
| Kiambato Kikuu: | Unga wa Konjac, Maji |
| Kiwango cha Mafuta (%): | 0 |
| Vipengele: | isiyo na gluteni/mafuta/sukari, wanga kidogo/nyuzi nyingi |
| Kazi: | kupunguza uzito, kupunguza sukari kwenye damu, tambi za lishe |
| Uthibitisho: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Ufungashaji: | Mfuko, Sanduku, Kifurushi, Kifurushi Kimoja, Kifurushi cha Vuta |
| Huduma Yetu: | 1. Usambazaji wa kituo kimoja nchini China 2. Uzoefu wa zaidi ya miaka 10 3. OEM & ODM & OBM inapatikana 4. Sampuli za bure 5. Kiwango cha chini cha MOQ |
Taarifa za lishe
| Nishati: | 15Kcal |
| Protini: | 0g |
| Mafuta: | 0 g |
| Wanga: | 3.8g |
| Sodiamu: | 0mg |
- •HUHAMASISHA NJIA AFYA YA KULA-- Konjac-base tofu, chakula kibichi kibichi, inakuza kupunguza uzito kiafya kwa chakula kitamu ambacho ni 65kJ pekee kwa kila huduma. Inapatikana katika umbo la tofu la kitamaduni, couscous, spaghetti, lasagna, fettuccini, na mchele, kila moja haina sukari, gluteni,
- • TOFU ILIYOTOKANA NA KONJAC-- Tofu ya konjac imetengenezwa kwa glucomannan kutoka kwa konjac ya amorphophallus, ina kalori chache na nyuzinyuzi nyingi.
- • MBADALA WA TOFU INAYOONJWA VIZURI-- Kwa sababu ya chakula na mafuta yanayoongezwa, inaweza kuchovya moja kwa moja kwenye saladi, haihitaji kupikwa, ladha yake ni laini kama nta, ambayo ni laini sana.
Bidhaa mpya ya 2021 chakula chenye afya cha konajc chakula maarufu cha mboga cha konajc
Tofu ya konjac ni nini?
Ni jeli iliyotengenezwa kwa unga wa konjac, kijani kibichi na mbichi yenye kalori kidogo na nyuzinyuzi nyingi.
Kwa nini mizizi ya konjac imepigwa marufuku nchini Australia?
Ingawa bidhaa hiyo imekusudiwa kuliwa kwa kufinya chombo taratibu, mtumiaji anaweza kunyonya bidhaa hiyo kwa nguvu ya kutosha kuiingiza kwenye trachea bila kukusudia. Kwa sababu ya hatari hii, Umoja wa Ulaya na Australia zilipiga marufuku jeli ya matunda ya Konjac.
Kwa nini konjac ni mbaya?
Konjac mbichi inaweza kuwa sumu kwako, na kuitumia kupita kiasi kwa wakati mmoja kunaweza kusababisha madhara kadhaa tangukunyonya maji ubora ni mzuri. Hata hivyo, kwa kawaida kula kwa maelekezo ni sawa.
Je, ni salama kula konjac?
Bila usindikaji wowote kabla ya kula ni hatari, inahitaji kuua vijidudu na michakato mingi. Bidhaa yetu ni salama 100% kwako kufurahia.




