Noodles za jumla za kupunguza uzito Noodles maalum za konjac udon | Ketoslim Mo
Tambi ya Konjac udonni chakula cha kipekee, ambacho huwafanya watu wajisikie wameshiba, hivyo kudhibiti ulaji wa vyakula vingine vyenye kalori nyingi ili kufikia athari ya kupunguza uzito, lakini kwa kalori chache sana.
Hizitambi za kupunguza uzitozina wingi wa glucomannan, ambayo imetengenezwa kutokana na mzizi wa konjac ndani yaunga wa konjakna kusindikwa kuwa tambi za mchele, tambi za maggi au tambi za ramen. Kwa kweli, tafiti nyingi zimeonyesha kuwa glucomannan inaweza kukusaidia kupunguza uzito.
Tambi ya shirataki isiyo na gluteni 270g Tambi za udon za Konjac
Maelezo ya Bidhaa
| Jina la bidhaa: | Tambi za Konjac-Ketoslim Mo |
| Uzito halisi wa tambi: | 270g |
| Kiambato Kikuu: | Unga wa KonjacMaji |
| Kiwango cha Mafuta (%): | 0 |
| Vipengele: | isiyo na gluteni/mafuta/sukari,wanga kidogo/nyuzinyuzi nyingi |
| Kazi: | kupunguza uzito, kupunguza sukari kwenye damu, tambi za lishe |
| Uthibitisho: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Ufungashaji: | Mfuko, Sanduku, Kifurushi, Kifurushi Kimoja, Kifurushi cha Vuta |
| Huduma Yetu: | 1. Usambazaji wa kituo kimoja nchini China2. Uzoefu wa zaidi ya miaka 103. OEM & ODM & OBM inapatikana4. Sampuli za bure 5. Kiwango cha chini cha MOQ |
Taarifa za lishe
| Nishati: | 5Kcal |
| Protini: | 0g |
| Mafuta: | 0 g |
| Wanga: | 1.2g |
| Sodiamu: | 0mg |
Thamani ya Lishe
Mbadala Bora wa Mlo--Vyakula Vyenye Lishe Bora
Husaidia katika kupunguza uzito
Kalori ya chini
Chanzo kizuri cha nyuzinyuzi kwenye lishe
Nyuzinyuzi za lishe zinazoyeyuka
Punguza kiwango cha juu cha kolesteroli
Rafiki kwa Keto
Haijaongezeka sukari mwilini
Unaweza pia kupenda
Je, tambi zinafaa kwa kupunguza uzito?
Kula konjac kunaweza kusaidia mwili wa binadamu kupunguza uzito. Kwanza kabisa, konjac ina glucomannan, ambayo huvimba baada ya kuingia mwilini mwa binadamu, na kuwafanya watu wajisikie wameshiba, kupunguza hamu ya kula mwili wa binadamu, hivyo kupunguza ulaji wa chakula chenye kalori nyingi, ambacho kina athari fulani katika kupunguza uzito. Pili, konjac ina nyuzinyuzi nyingi za lishe, ambazo zinaweza kukuza mgando wa utumbo wa binadamu, kuharakisha haja kubwa ya binadamu, kufupisha muda wa chakula mwilini mwa binadamu, na kuwa na athari chanya katika kupunguza uzito. Kwa kuongezea, konjac pia ni aina ya chakula cha alkali ambacho ni kizuri kwa mwili. Ikiwa watu wenye asidi kali hula konjac, dutu ya alkali katika konjac inaweza kuunganishwa na dutu ya asidi mwilini ili kukuza kimetaboliki ya binadamu na kuharakisha ulaji wa kalori, ambayo ina athari chanya katika kupunguza uzito wa mwili. Hata hivyo, ikumbukwe kwamba kwa sababu konjac ina kiasi fulani cha wanga, matumizi yake kupita kiasi ni rahisi kuongeza kiwango cha joto mwilini na kuwa na athari kinyume cha kwenda mbali sana, kwa hivyo tunahitaji kuwa macho. Ukitaka kupunguza uzito ipasavyo, unahitaji kuchanganya lishe na mazoezi ili uwe na afya njema
Je, Chowmein ni nzuri kwa kupunguza uzito?
Kukaanga kwa kawaida hakuathiri kupunguza uzito, na hakutakuwa na athari yoyote, lakini ukila tambi za konjac, zina glucomannan ambayo inaweza kukuza harakati za utumbo, kuondoa sumu mwilini, ili kufikia athari ya kupunguza uzito.
Je, tambi zinaweza kukufanya unenepe?
Sijui kama tambi za kawaida zitakufanya unenepe, lakini tambi za konjac hakika hazitakufanya unenepe, kinyume chake. Ntambi za konjac zitakufanya uwe mwembamba.





