tambi zenye kalori zisizo na kalori nyingi vyakula vizima tambi za Konjac kelp za jumla | Ketoslim Mo
Kila gramu 100 zatambi zisizo na kalorinzimavyakulaThamani ya kalori ni sawa na takriban chipsi 1 za viazi na ndizi 0.2, ulaji mdogo wa kalori ni sawa na kukimbia kwa kawaida kwa mwanamke saa 1, kuogelea saa 1.5, yoga saa 3,pasta yenye wanga kidogo, ladha Q cheza kwa nguvu, inaweza kukaanga, kuchemsha, supu, changanya
Spaghetti safi ya konjac tambi za konjac zenye wanga kidogo kwa jumla na tambi za maji safi zenye unyevunyevu
Maelezo ya Bidhaa
| Jina la bidhaa: | tambi za konjac kelp vyakula vizima-Ketoslim Mo |
| Uzito halisi wa tambi: | 270g |
| Kiambato Kikuu: | Unga wa KonjacMaji |
| Kiwango cha Mafuta (%): | 0 |
| Vipengele: | gluteni/mafuta/haina sukari, wanga kidogo/nyuzi nyingi |
| Kazi: | kupunguza uzito, kupunguza sukari kwenye damu,tambi za konjac zisizo na konjac |
| Uthibitisho: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Ufungashaji: | Mfuko, Sanduku, Kifurushi, Kifurushi Kimoja, Kifurushi cha Vuta |
| Huduma Yetu: | 1. Usambazaji wa kituo kimoja nchini China2. Uzoefu wa zaidi ya miaka 103. OEM & ODM & OBM inapatikana4. Sampuli za bure5. Kiwango cha chini cha MOQ |
Taarifa za lishe
| Nishati: | 4Kcal |
| Sukari: | 0g |
| Mafuta: | 0 g |
| Wanga: | 3.1g |
| Sodiamu: | 0mg |
Thamani ya Lishe
Mbadala Bora wa Mlo--Vyakula Vyenye Lishe Bora
Husaidia katika kupunguza uzito
Kalori ya chini
Chanzo kizuri cha nyuzinyuzi kwenye lishe
Nyuzinyuzi za lishe zinazoyeyuka
Punguza kiwango cha juu cha kolesteroli
Rafiki kwa Keto
Haijaongezeka sukari mwilini
Ni tambi gani ambazo hazina kalori?
| Noodles za Miracle Vyakula Vyote | Tambi za Shiratakizimetengenezwa kwa glucomannan, nyuzinyuzi inayotolewa kutoka kwenye mzizi wa konjac. Kwa sababu nyuzinyuzi hupita kwenye utumbo wako bila kumeng'enywa na kukufanya uhisi umeshiba, tambi za shirataki za Wholefoods kimsingi hazina kalori na hazina wanga. |
| Vyakula Vizima | Ambayo ni bora zaidi, mchele wa kawaida autambi za konjacvyakula vizima?... Kwa kulinganisha, gramu 100 za mchele mweupe una kalori 175. Gramu hamsini za tambi (kavu, mbichi) pia zina idadi sawa ya kalori. Kwa hivyo kiasi sawa cha tambi (tuseme, gramu 100) kitatoa kalori zaidi. |
| Kalori za Noodles za Kelp | Kalori 6 |
Konjac: Maelezo ya kina
Konjac (Amorphophallus konjac K. Koch) ni ya familia ya Araceae, na inatoka kusini-mashariki mwa Asia. Inapandwa kusini na kusini-mashariki mwa China na Vietnam. Maua yake huzalishwa kwenye sehemu ya zambarau nyeusi, yenye mzizi mzito ambao unaweza kukua hadi sentimita 30 kwa kipenyo.
Mbegu iliyokaushwa na kusagwa huitwa unga wa konjac, ambapo konjac glucomannan1 hupatikana.
Historia
Konjac imetumika nchini China, Japani na Asia Mashariki kama chakula.
Faida
Glucomannan ni nyuzinyuzi mumunyifu inayoongeza hisia za ukamilifu na kukusaidia kupunguza uzito.




