Pasta kavu iliyonyooka Noodles za HALAL Ketoslim Mo Shirataki tambi za kupunguza uzito 100g
Kuhusu bidhaa hii
Kavu moja kwa mojapastani aina yatambi za papo hapo, hiyo ni rahisi sana,kijeshiKutumia au kula nje ni chaguo bora zaidi. Gramu 100 kwa kila huduma, chaguo la busara la kufanya iwe uko safarini au kupanda milima. Kabla ya Krismasi, tunakupendekeza tambi hii mpya ya papo hapo yenye punguzo. Imetengenezwa kwa mzizi wa konjac, imejaanyuzinyuzi za lishe. Ambayo muda mrefu zaidi unasikia njaa. Kimsingi hakuna ladha, unaweza kuongeza viungo vyovyote unavyopendelea, rahisi kupikwa kwako, kuichemsha au kuitengeneza tu vyote vinakubalika.
JINSI YA KUTUMIA/KUTUMIA
1. Ongeza sahani zilizopikwa namchelekwenye bakuli ndogo
2. Weka pedi ya kupasha joto na mimina maji ya joto la kawaida kwenye bakuli kubwa chini ya bakuli dogo.
3. Weka bakuli dogo juu ya bakuli kubwa. Funika kila kitu kwa kifuniko.
4. Subiri kwa takriban dakika 15.
5. Mradi tu mvuke unatoka kwenye bakuli, furahia viand yako!
Maelezo ya Bidhaa
| Jina la bidhaa: | Pasta kavu iliyonyooka |
| Uzito halisi wa tambi: | 100g |
| Kiambato Kikuu: | Poda ya Konjac, wanga wa viazi, maji, viongeza vya chakula |
| Muda wa rafu | Miezi 18 |
| Vipengele: | Haina gluteni/Haina mafuta mengi/ Haina kemikali ya Keto |
| Kazi: | Rahisi/ Tayari kula |
| Uthibitisho: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Ufungashaji: | Mfuko, Sanduku, Kifurushi, Kifurushi Kimoja, Kifurushi cha Vuta |
| Huduma Yetu: | 1. Usambazaji wa kituo kimoja nchini China2. Uzoefu wa zaidi ya miaka 103. OEM & ODM & OBM inapatikana4. Sampuli za bure5. Kiwango cha chini cha MOQ |
Taarifa za lishe
| Nishati: | 221Kcal |
| Protini: | 1.9g |
| Mafuta: | 0g |
| Wanga: | 52.3g |
| Sodiamu: | 11mg |
VIDEO
Pata maelezo zaidi kuhusu bidhaa za Ketoslim Mo
Ketoslim mo Co., Ltd. ni mtengenezaji wa chakula cha konjac chenye vifaa vya upimaji vilivyo na vifaa vya kutosha na nguvu kubwa ya kiufundi. Kwa aina mbalimbali, ubora mzuri, bei nzuri na miundo maridadi, bidhaa zetu hutumika sana katika tasnia ya chakula na viwanda vingine.
Faida zetu:
• Uzoefu wa sekta ya miaka 10+;
• Eneo la kupanda zaidi ya mraba 6000;
• Tani 5000+ za uzalishaji wa kila mwaka;
• Wafanyakazi zaidi ya 100;
• Nchi 40+ za kuuza nje.
Swali: Je, tambi za konjac ni mbaya kwako?
Jibu: Hapana, ni salama kwako kula.
Swali: Kwa nini tambi za konjac zimepigwa marufuku?
Jibu: Imepigwa marufuku nchini Australia kutokana na hatari inayowezekana ya kusongwa.
Swali: Je, ni sawa kula tambi za konjac kila siku?
Jibu: Ndiyo lakini si mara kwa mara.




