Noodles za Shirataki fettuccine zenye kalori chache, konjac spinach fettuccine | Ketoslim Mo
Chemsha maji kwenye sufuria ya wastani. Chuja majitambi za fettuccine za mchichakwenye colander na suuza kwa maji baridi kwa sekunde 30. Weka tambi kwenye maji yanayochemka na upike kwa dakika 2-3.tambi za mchichaHazitafifia wakati wa kupika kwa sababu hazina rangi. Ni chaguo zuri kwa kifungua kinywa, chakula cha mchana na chakula cha jioni, na unaweza kuila kwa ujasiri. Fettuccine ya mchicha ya Konjac pia ni aina yafettuccine ya konjac.
tambi za shirataki za jumla zenye pasta isiyo na mafuta mengi kalori sifuri konjac spinach fettuccine
Maelezo ya Bidhaa
| Jina la bidhaa: | Noodles za mchicha za Konjac-Ketoslim Mo |
| Uzito halisi wa tambi: | 270g |
| Kiambato Kikuu: | Unga wa KonjacMaji |
| Kiwango cha Mafuta (%): | 0 |
| Vipengele: | isiyo na gluteni/mafuta/sukari, wanga kidogo/nyuzi nyingi |
| Kazi: | kupunguza uzito, kupunguza sukari kwenye damu,tambi za lishe |
| Uthibitisho: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Ufungashaji: | Mfuko, Sanduku, Kifurushi, Kifurushi Kimoja, Kifurushi cha Vuta |
| Huduma Yetu: | 1. Usambazaji wa kituo kimoja nchini China2. Uzoefu wa zaidi ya miaka 103. OEM & ODM & OBM inapatikana4. Sampuli za bure5. Kiwango cha chini cha MOQ |
Taarifa za lishe za Noodles za Mchicha
| Nishati: | 6Kcal |
| Protini: | 0g |
| Mafuta: | 0 g |
| Wanga: | 1.6g |
| Sodiamu: | 0mg |
Kalori za Noodles za Mchicha
Thamani ya Lishe
Mbadala Bora wa Mlo--Vyakula Vyenye Lishe Bora
Husaidia katika kupunguza uzito
Kalori ya chini
Chanzo kizuri cha nyuzinyuzi kwenye lishe
Nyuzinyuzi za lishe zinazoyeyuka
Punguza kiwango cha juu cha kolesteroli
Rafiki kwa Keto
Haijaongezeka sukari mwilini
Tambi za Shirataki fettuccine ni nini?
| Hatua ya 1 | Konjac na tagliatne ya mchicha ni mchanganyiko wa konjac asilia ya Asia na unga wa mchicha. Kifurushi kizima kina kalori 20 na gramu 6 za wanga. |
| Hatua ya 2 | Tambi za Shiratakini chakula chenye wanga kidogo ambacho kina kalori chache kwa kila huduma. Tambi za Shirataki ni rafiki kwa keto kwa sababu zina wanga kidogo |
Unaweza pia kupenda
Andika ujumbe wako hapa na ututumie




