Mtengenezaji noodles kavu za shirataki 75g tambi zilizokaushwa za konjac | Ketoslim Mo
Noodles za Konjac Zilizokaushwa
Jinsi ya kula:
Loweka konjacktambi kavu za konjackwenye maji kwa dakika 30, loweka hadi iwe laini, kisha suuza kwa maji safi. Unaweza kuitumia kama tambi kuu au kama sahani ya kando kama vile sufuria ya moto, kitoweo, n.k.
Ukijaribu kavutambi za shiratakiKwa mara ya kwanza, inashauriwa kula sehemu ndogo kwanza ili kuepuka uvimbe na hisia zisizofurahi.
Haina ladha kabisa na tamu! Pakua tu na mchuzi wako uupendao! Noodles za shirataki kavu kama viletambi za keto viazi vikuukwa kuwa zina ladha nyepesi sana katika suala la umbile, kumaanisha kuwa zinafaa kwa kuongeza viungo na kutengeneza chakula chochote unachokiota.
Mahali pa kununua tambi za shirataki
Ketoslim MoKama mtoa huduma wa upishi wa moja kwa moja, tunatoa bidhaa bora kwa bei nzuri zaidi kwa mgahawa wako, baa, duka kubwa, jiko, ukumbi wa mazoezi, duka la vyakula vyepesi na zaidi.
Lengo letu si tu kuwapa wateja wetubidhaa bora za jumlakwa bei ya chini kabisa, lakini pia kutoa huduma bora kwa wateja wa mtu mmoja mmoja na usafirishaji wa haraka. Kwa kuwa tumekuwa katika tasnia ya konjac kwa zaidi ya muongo mmoja na kuwa na mawakala kote nchini, tunajivunia kujenga uhusiano wa kudumu na wahudumu wa mikahawa, vituo vya upishi na wataalamu wa huduma ya chakula kote nchini na tunatumai kuwa duka moja la mahitaji yako yote ya jumla ya chakula.
75g Noodles kavu za konjac zisizo na mafuta vyakula vya lishe vya keto vyenye mchuzi
Maelezo ya Bidhaa
| Jina la bidhaa: | Noodles za Konjac Kavu -Ketoslim Mo |
| Uzito halisi wa tambi: | 75g |
| Kiambato Kikuu: | Unga wa KonjacMaji |
| Kiwango cha Mafuta (%): | 0 |
| Vipengele: | gluteni/mafuta/haina sukari, wanga kidogo/ |
| Kazi: | kupunguza uzito, kupunguza sukari kwenye damu,tambi za kupunguza uzito |
| Uthibitisho: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Ufungashaji: | Mfuko, Sanduku, Kifurushi, Kifurushi Kimoja, Kifurushi cha Vuta |
| Huduma Yetu: | 1. Usambazaji wa kituo kimoja nchini China2. Uzoefu wa zaidi ya miaka 10 3. OEM & ODM & OBM inapatikana 4. Sampuli za bure 5. Kiwango cha chini cha MOQ |
Taarifa za lishe
| Nishati: | 21Kcal |
| Protini: | 0g |
| Mafuta: | 0 g |
| Wanga: | 4.9g |
| Nyuzinyuzi za lishe | 0.7g |
| Sodiamu: | 6.1mg |
Thamani ya Lishe
Mbadala Bora wa Mlo--Vyakula Vyenye Lishe Bora
Husaidia katika kupunguza uzito
Kalori ya chini
Chanzo kizuri cha nyuzinyuzi kwenye lishe
Nyuzinyuzi za lishe zinazoyeyuka
Punguza kiwango cha juu cha kolesteroli
Rafiki kwa Keto
Haijaongezeka sukari mwilini
Je, tambi za shirataki hukauka?
| Hatua ya 1 | Vyakula vya KonjacZikihifadhiwa kwa maji kwa kawaida hazikauki. Faida ni kwamba hazina harufu ya kawaida ya Shirataki, na ni kavu na rahisi kusafirisha na kuhifadhi. Karibu hazina ladha, lakini hufyonza kwa urahisi michuzi mingi, kama vile buns za viungo katika ramen, mchuzi wa soya, au mchuzi wa kukaanga. |
| Hatua ya 2 | Aina hii ya tambi kavu, mfuko mdogo una uzito wa gramu 75, mfuko mdogo unaweza kuwa na uzito wa mtu, ikiwa kawaida hula zaidi, unaweza kuweka vipande 2 vya kupika oh |
Je, unaweza kukausha tambi za konjac?
Bora zaidi kama zimekaushwa, unaweza kuziweka kwa muda mrefu kwenye pantry. Lakini huwezi kuzila zimepitwa na wakati. Tamu ikiwa na mboga za kukaanga, mchuzi wa soya na vipande vya kuku/mboga.
Je, unaweza kupata tambi kavu za shirataki?
Hazina ladha nzuri sana, kwa hivyo hufanya kazi vizuri na viungo na michuzi mingi tofauti. Tambi za kawaida za konjac huwa "zenye unyevu" na "zimekauka", na pia huja katika vifurushi tofauti, kama vile mifuko, masanduku, masanduku ya foili ya alumini, n.k.
Ninawezaje kupika tambi za konjac zilizokaushwa?
Weka tambi kavu kwenye bakuli, mimina kwenye maji yanayochemka na loweka kwa dakika 10. Tambi kavu zitakuwa laini polepole. Chemsha maji kwenye sufuria, ongeza tambi, pika kwa dakika 10, ongeza viungo, viungo na sahani za kando, kisha chukua na ule.






