Tambi za shirataki za kikaboni Mtengenezaji wa konjac spinach udon Kutoka China| Ketoslim Mo
Kukuza kupunguza uzito kwa afya:
Kulingana na pasta iliyotengenezwa kwa konjac,Noodles za mchicha za ShiratakiHukuza kupunguza uzito kiafya kupitia vyakula vitamu muhimu vyenye kalori 6 pekee kwa kila huduma. Hutoa aina za kitamaduni za tambi, couscous, pasta, lasagna, spaghetti na wali, ambazo kila moja haina sukari, gluteni, wanga, ngano, lactose, soya, chumvi, kolesteroli, mafuta na vihifadhi.
Inapatikana Konjactambi za konjac udon:
Noodles za Shirataki za Mchichazimetengenezwa kutokana na kiungo cha kipekee kinachoitwammea wa konjac, ambayo asili yake ni Kusini-mashariki mwa Asia na inaglukomani, ambayo ni nyuzinyuzi ya ngono yenye afya, ya asili, inayoyeyuka majini husaidia usagaji chakula na kupunguza uzito.
Kichocheo cha Noodles za Shirataki za Mchicha
Andaa viungo:
Tambi za Konjac1500g
Mayai 4
Karoti 1
Nusu kabichi
Nusu kitunguu
Karafuu 2 za kitunguu saumu
Mchuzi mwepesi wa soya
Matumizi ya mafuta
Kiasi cha chumvi
Kijiko 1 cha kiini cha kuku
Mafuta ya mboga
1. Suuzatambi za konjacmara mbili, weka kwenye sufuria ya maji yanayochemka, weka siki kidogo, chemsha kwenye moto mkali, ondoatambi za konjacs, suuza kwa maji baridi, na uchuje.
2. Baada ya kuosha karoti, zing'oe, zikate vipande vipande, na uziweke kando.
3. Osha kitunguu na kitunguu saumu kando, vikate vipande, na uviweke kando.
4. Baada ya kuosha kabichi, toa mizizi, ikate, na uweke kando.
5. Piga mayai, koroga sawasawa, na weka kando.
6. Mimina kiasi kinachofaa cha mafuta ya kula kwenye sufuria isiyoshikamana, pasha moto, ongeza vitunguu, kaanga hadi viwe na harufu nzuri, ongeza kitunguu saumu, kaanga hadi vitunguu viwe laini na vioze.
7. Ongeza vipande vya karoti na kaanga hadi vilainike, kisha mimina mayai yaliyopigwa, kaanga mayai na weka kando.
Ongeza kabichi na kaanga hadi ilainike.tambi za konjac, mafuta, mchuzi mwepesi wa soya, chumvi na kiini cha kuku na kukaanga.
8. Ongeza kabichi na kaanga hadi ilainike. Ongezatambi za konjac, matumizi ya mafuta, mchuzi mwepesi wa soya, chumvi na kiini cha kuku, na kukaanga kwa kuchochea.
9. Iko tayari kuliwa baada ya kuhudumia.
tambi za mchicha zenye kalori ya chini bila ladha ya tambi za konjac 270g konjac mchicha udo
Maelezo ya Bidhaa
| Jina la bidhaa: | Konjac Spinach Udon-Ketoslim Mo |
| Uzito halisi wa tambi: | 270g |
| Kiambato Kikuu: | Unga wa Konjac, Maji |
| Kiwango cha Mafuta (%): | 0 |
| Vipengele: | isiyo na gluteni/mafuta/sukari, wanga kidogo/nyuzi nyingi |
| Kazi: | kupunguza uzito, kupunguza sukari kwenye damu, tambi za lishe |
| Uthibitisho: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Ufungashaji: | Mfuko, Sanduku, Kifurushi, Kifurushi Kimoja, Kifurushi cha Vuta |
| Huduma Yetu: | 1. Usambazaji wa kituo kimoja nchini China2. Uzoefu wa zaidi ya miaka 103. OEM & ODM & OBM inapatikana 4. Sampuli za bure 5. Kiwango cha chini cha MOQ |
Taarifa za lishe
| Nishati: | 6Kcal |
| Protini: | 0g |
| Mafuta: | 0 g |
| Wanga: | 1.6g |
| Sodiamu: | 0 mg |
Thamani ya Lishe
Mbadala Bora wa Mlo--Vyakula Vyenye Lishe Bora
Husaidia katika kupunguza uzito
Kalori ya chini
Chanzo kizuri cha nyuzinyuzi kwenye lishe
Nyuzinyuzi za lishe zinazoyeyuka
Punguza kiwango cha juu cha kolesteroli
Rafiki kwa Keto
Haijaongezeka sukari mwilini
Shirataki ya kikaboni ni nini?
| Hatua ya 1 | Spaghetti ya Shirataki ya Kikaboni yenye Nyuzinyuzi za Mchicha, iliyotengenezwa kwa mzizi wa konjac, chakula bora chenye kalori chache, haina sukari na mafuta kabisa. Imetengenezwa kwa viambato vinne vya asili, bila viongeza au vihifadhi. Itumie tu jinsi unavyoweza kutumia pasta nyingine yoyote! |
| Hatua ya 2 | Tambi za Shirataki zina ladha gani? Hazina ladha au ladha nyingi. Kupika tambi katika mchuzi mtamu wa soya huzipa ladha yake. Umbile la tambi za Shirataki ni tamu kidogo na ni kama mpira. |
Pata maelezo zaidi kuhusu bidhaa za Ketoslim Mo
Shirataki ya kikaboni ni nini?
Shirataki ya kikaboni, iliyotengenezwa kwa mzizi wa konjac, chakula bora chenye kalori chache, ina sukari kidogo na mafuta kidogo. Imetengenezwa kwa viungo asilia vya unga wa konjac, bila viongeza au vihifadhi. Itumie tu jinsi unavyoweza kutumia pasta nyingine yoyote!
Je, tambi za shirataki hukufanya uongeze uzito?
Noodles za shirataki ni chakula cha ajabu chenye lishe na kalori chache. Noodles hizi zina glucomannan nyingi, nyuzinyuzi ambayo ina faida za kiafya. Kwa kweli, tafiti nyingi zimeonyesha kuwa glucomannan haiwezi kukusaidia tu kupunguza uzito, lakini pia kusafisha utumbo wako na kupunguza kuvimbiwa.
Je, tambi za shirataki zina afya?
Bidhaa za Konjac zinaweza kuwa na faida za kiafya. Kwa mfano, zinaweza kupunguza sukari ya damu na viwango vya kolesteroli, kuboresha afya ya ngozi na utumbo, na kukuza kupunguza uzito kwa kuongeza hisia za kushiba. Kama ilivyo kwa virutubisho vyovyote visivyodhibitiwa vya lishe, watu wenye matatizo ya tumbo au hali mbaya wanashauriwa kushauriana na daktari kabla ya kutumia konjac.
Kwa nini tambi za shirataki zina afya sana?
Nyuzinyuzi katika tambi za konjac ni nzuri kwa afya yako, hupunguza kuvimbiwa, inaboresha utendaji kazi wa utumbo kwa ujumla, husafisha takataka kwenye utumbo wako, na UKIMWI katika haja kubwa. Nyuzinyuzi katika tambi ni nyuzinyuzi mumunyifu, ambayo hufanya kazi kama prebiotic na kukuza ukuaji wa bakteria wenye afya kwenye utumbo mpana. Kwa hivyo unaweza kuila kwa usalama.




