Mlo Tayari Kuliwa | Uingizwaji wa Wali, Wali wa Konjac wa Papo Hapo | Ketoslim Mo
Kuhusu bidhaa
Fomula ya mchele wa konjac wa papo hapo ni sawa na ule wa mchele wa konjac, lakini ni mchele mkavu. Unaweza kuuloweka kwenye maji ya moto kwa dakika chache kabla ya kula. Mchele wa Konjac wa papo hapo ni rahisi na wa haraka, na unaweza kufurahia chakula kitamu kwa dakika chache tu. Unafaa kwa wafanyakazi wa ofisi na wateja wanaokula peke yao ili kufurahia mlo rahisi na wa haraka; lakini mchele wa konjac una manufaa kwa mwili wa binadamu. Kiungo kikuu chaKetoslimMo'sBidhaa za konjac ni mzizi wa konjac, ambao una virutubisho vingi. Una glucomannan na nyuzinyuzi, hauna sukari na una kalori chache sana.
Maelezo ya Bidhaa
| Jina la bidhaa: | Wali wa Konjac wa Halal Papo Hapo |
| Kiambato Kikuu: | Maji, unga wa Konjac |
| Vipengele: | Chakula cha Halal/Kina nyuzinyuzi nyingi/Chakula cha walaji mboga/Ladha kali |
| Kazi: | Kupunguza Uzito, Rahisi kubeba, Mlo wa Mboga Uingizwaji |
| Uthibitisho: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, USDA, FDA |
| Uzito halisi: | 230g |
| Wanga: | 31g |
| Yaliyomo ya Mafuta: | 7.2g |
| Muda wa Kudumu: | Miezi 12 |
| Ufungashaji: | Mfuko, Sanduku, Kifurushi, Kifurushi Kimoja, Kifurushi cha Vuta |
| Huduma Yetu: | 1. Ugavi wa kituo kimoja |
| 2. Uzoefu wa zaidi ya miaka 10 | |
| 3. OEM ODM OBM inapatikana | |
| 4. Sampuli za bure | |
| 5. MOQ ya Chini |
| Mambo ya Lishe | |
| Huduma 2 kwa kila chombo | |
| Ukubwa wa sehemu ya kutolea | Kifurushi 1/2 (gramu 100) |
| Kiasi kwa kila huduma: | 212 |
| Kalori | |
| Thamani ya Kila Siku | |
| Jumla ya Mafuta 7.2g | 12% |
| Jumla ya Wanga 31g | 10% |
| Protini 3.8g | 6% |
| Nyuzinyuzi za Lishe 4.3g | 17% |
| Jumla ya Sukari 0g | |
| Jumuisha 0g ya Sukari Iliyoongezwa | 0% |
| Sodiamu 553mg | 28% |
| Sio chanzo kikubwa cha kalori kutoka kwa mafuta, mafuta yaliyojaa, mafuta ya trans, kolesteroli, sukari, vitamini A, vitamini D, kalsiamu na chuma. | |
| *Asilimia ya Thamani za Kila Siku inategemea lishe ya kalori 2,000. | |
Faida zetu
CHAKULA CHA HALAL:Ketoslim MoMchele wa konjac ni halali na unafuata viwango vya lishe vya Kiislamu. Hii ina maana kwamba watumiaji Waislamu wanaweza kufurahia chakula hiki kitamu kilichoandaliwa bila kuwa na wasiwasi kuhusu uthabiti wake mkali.
ILIYO NA NYUZINYUZI KUBWA: Mchele wa konjac wa papo hapo una nyuzinyuzi nyingi, ambazo ni kirutubisho cha msingi cha kudumisha afya. Nyuzinyuzi nyingi hukuza utendaji kazi mzuri wa mfumo wa usagaji chakula, huzuia kuziba, na husaidia kudhibiti viwango vya sukari kwenye damu na kolesteroli. Kwa kutumia Mchele wetu wa Konjac, unaweza kuongeza kwa urahisi ulaji wako wa nyuzinyuzi lishe ili kuboresha afya yako kwa ujumla.
Mboga: Wali wetu wa konjac ni chakula cha mboga bila viongeza vyovyote. Huu ni chaguo bora kwa wale wanaofuata lishe ya wapenzi wa mboga. Iwe wewe ni mpenzi wa mboga au mtu anayetafuta chaguo la mboga, Konjac Rice Moments yetu inakupa chakula cha jioni chenye lishe cha mboga.
LADHA TAMU: Wali wetu wa konjac wa papo hapo una ladha nzuri na kali, na huleta uzoefu wa ladha wa kuvutia kwa wale wanaopenda chakula cha viungo. Viungo vinaweza kuongeza ladha kwenye chakula huku pia vikichochea njaa na kuongeza hamu ya chakula. Ukipenda chakula cha viungo, wali wetu wa konjac utakupa mlo mzuri wa moto.
Picha ya Maelezo
Mbinu ya Kupika
Matukio Yanayotumika
Kiwanda






