Konjac Milkshake OEM/ODM proviate label丨Ketoslim Mo
Kuhusu bidhaa hii
Kijiti cha milkshake chenye lishe kina kilojouli 144 katika kalori, na hamburger ina kilojouli 800 katika kalori. Kunywa kijiti cha milkshake ni sawa na kukimbia kwa saa 1, kuogelea kwa saa 2, na kukimbia kwa kilomita 8. Kuna ladha nyingi za kuchagua.
JINSI YA KUTUMIA/KUTUMIA:
Kinywaji cha papo hapo, hakuna haja ya kusubiri. Jinsi ya kula: Tikisa ili unga uwe sawasawa, ongeza maji ya uvuguvugu, tikisa vizuri, pakua vizuri, unaweza pia kutoa kikombe kutoka kwenye maji, ongeza maji ya moto, mkate wa asubuhi utakuwa mtamu zaidi na wenye lishe.
Lebo za Bidhaa
| Jina la bidhaa: | Konjac milkshake |
| Uzito halisi wa tambi: | 100g |
| Kiambato Kikuu: | Maji, Unga wa Konjac |
| Muda wa matumizi: | Miezi 12 |
| Uthibitisho: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Ufungashaji: | Mfuko, Sanduku, Kifurushi, Kifurushi Kimoja, Kifurushi cha Vuta |
| Huduma Yetu: | 1. Usambazaji wa kituo kimoja China 2. Uzoefu wa zaidi ya miaka 10 3. OEM & ODM & OBM zinapatikana 4. Sampuli za bure 5. MOQ ya chini |
Taarifa za lishe
| Nishati: | 1436kJ |
| Protini: | 54g |
| Mafuta: | 0g |
| Wanga: | 1.2g |
| Sodiamu: | 338g |




